Chào các mẹ mình mới vào diễn đàn đọc một vài toppic nay mình cũng mon men tập mở toppic cùng mọi người chia se kinh nghiệm để làm đẹp cho bản thân mình. các bạn ơi thật vui sau 2 tháng ( từ lúc hết cữ đi làm )sau sinh mình đã giảm được 12kg các bạn biết mình giảm cân nhanh bằng cách nào không? bật mí cho các mẹ nha. mình cao 1m58 nặng 69kg mình thất buồn vô cùng với vóc dáng vậy chồng chê mọi người đi đâu ai cũng kêu dạo này béo thế đến cơ quan ai cũng ngạc nhiên ngại quá mình không muốn đi ra ngoài nữa có hôm cậu bạn thân đến nhà chơi và nói dạo này không qua nhà bạn chơi mình tâm sự với bạn ấy những điều mà bao lâu mình ngai không giám nói ra mình đã giảm cân bằng nhiều cách rồi mà không được, mình béo chồng mình không còn muốn ân ái với mình nữa vợ chồng cãi nhau nhiều lần rồi mình chán quá thế là cậu bạn mình có anh bạn làm ở trung tâm thẩm mỹ bạn ấy hỏi cho mình và gới thiệu mình đến đó làm nhưng giá cao mình chưa có điều kiện để làm, xong nhờ người quen bạn anh ấy giẩm 50% cho mình coi như là làm tặng mình. nghe tư vấn phương pháp đó thì hơi nghi ngờ về không phẫu thuật mà giảm béo được chị con bác mình phải đi cắt bỏ vợi mỡ mà cũng chẳng ăn thua nhưng vì ham làm đẹp quyết định làm con chuột bạch đến có BS tiêm vào các mô mỡ của mình lần đâu tiên về thấy mỡ đào thải ra rất nhiều mình cũng lo nhưng đến BS bảo không sao nó sẽ đào thải lượng mỡ cần thiết với lượng thuốc đưa vào cứ như vậy sau 10 lần điều trị trong vòng 2 tháng mình đã giảm được 12kg.các bạn nha bây giờ mình đã gần trở lại dáng xưa rồi nhưng chồng mình bảo ở mức này là đẹp rồi. hihi có mẹ nào mà gặp tình trạng như của mình thì hãy đến thẩm mỹ chỗ mình làm 81 lý nam đế nha ở đó làm uy tín lắm, cám ơn các bạn mình đã lấy lại được không khí gđ hạnh phúc cùng niền tin với bạn bè