Mở đầu cho em mạn phép chào tất cả các mẹ, sau đây em xin chia sẻ với các mẹ một số bí kíp của riêng em: giữ dáng, dưỡng da+tóc, vvv...vvv :D

Vấn đề giữ dáng như sau ạ:

Em thì mới 20 tuổi thôi nma trước đây một phần do cơ địa và phần lớn do bản tính ham ăn của mình mà có khi em tới 49kg lận( 1m55 thôi), phần trên thì k đến nỗi xấu quá mà phần dưới thì ôi thôi to oành chà bá :crying. Suốt những năm cấp 3 em ăn nhiều k ngừng nghỉ, bắt đầu bước chân vào ĐH em đã thấy mình cần phải giảm cân.

Ban đầu em mua lishou uống giảm 4-5kg trong 2 tuần thôi( có tập thể duc), nma người thì mệt mỏi và uể oải vô cùng, sau thời gian đó em lại tăng cân như trước!

Tiếp đó em lại mua 2day diet, nma k giảm và em đã bỏ nguyên lọ ( ai có nhu cầu em tặng lại ạ)

Và em lại theo chế độ low card được chừng 1 tuần thì bỏ vì sinh viên không thể theo được ạ( tốn kém), => cái này thì có giảm

Và đây: bí quyết đã theo e 1 năm nay. Mời các mẹ cùng tham khảo nha.

Sáng: 1 chanh+ muối uống trước khi ăn 30' ( nếu mẹ nào quên, hay có vấn đề về dạ dày có thể uống sau ăn cũng được)

Cả ngày ăn uống tẹt tèn ten k lo luôn.

Tối cũng là 1 chanh+ nhúm muối trước ăn 30'.

Đơn giản vậy mà em được chiều được cơ thể ăn thoải mái mà k lo tăng cân, lại còn chữa khỏi bệnh khó tiêu, chướng bụng của e nữa miễn phí 1 làn da khỏe mạnh và không mụn!

Giờ em chỉ dao động 44-45kg thôi, k lên được luôn ý vui quá là vui :D:D:D:)):)):))

Mọi người cùng nhau chia sẻ thêm nha. Còn vụ dưỡng da của em, em sẽ viết tiếp sau nhen!!!