Một buổi trải nghiệm dịch vụ tại bể bơi bốn mùa Green Pool 20 Thụy Khuê 😘😘😘

Mình và gia đình đã đi rất nhiều bể bơi và theo như bạn mình giới thiệu nên hôm nay mình đã đến Bể Bơi Bốn Mùa Green Pool .

hình ảnh

Bể này nằm ở Tầng 3 số 20 Thụy Khuê , Tây Hồ , Hà nội ( Trung tâm phụ nữ và phát triền ) nằm ngay đường Thụy Khuê gần trường Chu Văn An rất dễ tìm nha các bạn.

https://www.facebook.com/GreenPool.20ThuyKhue

Khi vào mình gửi xe dưới hầm sau đó đi lên bấm thang máy lên tầng 3 thì đã có biển chỉ dẫn vào bể bơi . Mở cửa vào là sảnh lễ tân , các bạn lễ tân bạn nào cũng xinh xắn, tư vấn rất nhiệt tình và chu đáo . Vì là trải nghiệm nên mình chỉ mua vé ngày nếu thấy tốt sẽ mua vé năm sau . Sau đó mình bắt đầu thay đồ tắm tráng rồi lên bể bơi .

hình ảnh
Khu để đồ vô cùng tiện lợi
hình ảnh
Khu sấy tóc

Trời ơi bể này view đẹp mê li luôn bốn phía đều là kính nhìn ra ôm trọn view hồ tây vô cùng đẹp .

Đặc biệt cũng có phân cách bể người lớn và trẻ em nên các bé đến đây bơi bố mẹ cực kì yên tâm luôn .

hình ảnh
Bể trẻ em 

Cạnh bể còn có 1 phòng mini gym vô cùng tiện lợi 1 mặt view hồ tây mặt cửa vào nhìn về bể bơi vô cùng thoáng , ngoài bơi ra mình còn kết hợp được tập gym nữa nghe rất hợp lý các bạn nhỉ mình có thể tập 2 môn thể thao kết hợp luôn.

hình ảnh

Ngoài ra thì còn 1 bể sục jaccuzi ngâm mình thích ghê .

hình ảnh
Bể sục Jacuzzi

Nhìn tổng quan thì bể vô cùng sạch sẽ lượng khách ra vào cũng không qua đông nên mình có thể tha hồ bơi mà không sợ vướng. Và điều mình thích nhất là bể này không có mùi clo nên bơi rất dễ chịu . Mình đang đi bơi vào mùa đông nước cũng rất ấm nha xuống bể là không muốn về luôn . Các thành viên trong gia đình mình cũng vô cùng ưng.

Ngoài bể bơi ra thì ở đây còn có các dịch vụ đi kèm như căng tin bán đồ ăn vặt nè , còn có cả phòng xông ướt nữa mùi xả và bưởi rất thơm , xông xong mình tắm và thay đồ đi về nhà .

hình ảnh
Căng tin

Ôi buổi đi bơi thoải mái biết bao , cảm thấy cả con người vô cùng sảng khoái các bạn ạ, mình và gia đình thấy bể này rất ok nên chọn vé dài hạn để đi bơi lâu dài .

Chấm điểm buổi trải nghiệm 10/10

Nhân viên phục vụ 10/10

Dịch vụ bể bơi 10/10

Chắc chắn e và gia đình sẽ bơi lâu dài ở đây để vừa tập luyện sức khỏe cho cả gia đình vừa là nơi để cả nhà thư giãn sau 1 ngày làm việc mệt mỏi .