Trải qua nhiều lần chữa mụn không thành, mình có đi khám và chữa thành công. Da mình vốn dĩ là da dầu nhưng lúc mụn nhiều vô kể thì da lại nhờn hơn rất nhiều. Có thể lấy dầu để rán cá luôn ấy chứ ko đùa được. Nhưng ông trời nào phụ lòng người mãi được.

Mình đi điều trị ở Doctor Laser được bác sĩ khuyên dùng sản phẩm Medicos là dược mỹ phẩm để da kiềm dầu, làm sạch sâu giúp cho da điều tiết lại và giảm dầu nhờn trên da. Giai đoạn đầu khi sử dụng mình thấy da mặt khá khô ráo sạch dầu chứ không phải khô khan. Da giảm được lượng chất nhờn nên mặt mình mụn cũng giảm thiểu lại. Hằng ngày mình sử dụng srm Medicos để rửa sáng và tối. Bình thường buổi tối khi đi làm về trược khi rửa mặt mình hay tẩy trang bằng nước muối sinh lý, sau đó sử dụng srm Medicos để làm sạch sâu. Tối trước khi đi ngủ, mình sử dụng kem trị mụn cũng của Medicos luôn rồi mới đi ngủ. Sau khoảng gần 3 tháng thì da mặt được phục hồi đáng kể, mụn viêm, mụn bọc,.. giảm rõ rệt, da mình cũng sáng hơn hẳn và quan trọng là khồn còn tình trạng dổ dầu nhờn khó chịu trên mặt nữa. Đây là điểm cộng của mình dành cho Medicos trị mụn. Mình có đi tái khám đúng định kỳ và nghe theo hướng dẫn của bác sĩ nên phần nào cũng yên tâm việc da phục hồi ngày càng tốt hơn.

hình ảnh