Chất corticoid, E lập page này để tổng hợp tất cả các loại mỹ phẩm chứa corticoid trên thị trường nhé .

Tiêu chí của page : giúp chị em biết & tránh xa các mỹ phẩm chứa corticoid đang lộng hành trên thị trường.

E đã dùng phải mỹ phẩm chứa corticoid nên rất cay vụ này , ko thể để nó cứ tiếp tục tồn tại trên thị trường nữa , nói thê thôi chứ hạn chế được bao người dùng tốt bấy nhiêu :))

Xin phép được dài dòng đến đây thôi ,e xin di vao vđê : mình em thì ko thể dung hết tât thảy mỹ phẩm để phán cái nao chứa corticoid dc , mà e cứ lại muốn phải tai nghe mắt thấy mới tin , ko thích nghe mấy cái lá cải :-S , trong khi hiện tại có rất rất nhiêu chị em dung phải mỹ phâm chứa corticoid . Bởi vậy e có ý kiến như sau :

- ai đã nghe từ người có chuyên môn nhận biết đc mỹ phâm nao chứa corticoid thi đăng lên đây cho chị em cung biết + xác nhận..

- ai đã dùng qua & có nghi vấn my phâm chứa corticoid đăng thông tin sp & các vđê trong + sau khi sử dụng sp => lấy ý kiên của mọi người & xác nhận my phâm co chứa corticoid ko.

Còn e sẽ tổng hợp lại tât cả mỹ phẩm chắc chắn chứa corticoid ma chị em chia sẻ ( kèm dẫn chứng đáng tin ) để tât cả mọi người cùng đọc , biết , tránh .

NHẬN BIẾT & KHẮC PHỤC DA CHỨA CORTICOID mời các mẹ xem tại đây: http://www.webtretho.com/forum/f3268/corticoid-nhan-biet-and-khac-phuc-da-su-dung-my-pham-chua-corticoid-corticoid-1927536/#post31963536

( bổ sung cách nhận biết mỹ phẩm chứa corticoid : thoa ít mỹ phẩm vào phần da bị chàm , trong 1-2 ngày phân da đó đẹp rất nhanh, ngừng thì da bị ngứa va trở lại gân như cũ => mp chứa cortioid - đây la cách e tham khảo thêm tren mạng thấy rất hay , nhân biet rat chính xác, mọi người co thê lên google search đê hiểu rõ hơn)

E xin được mở bát trước về loại kem chứa corticoid e đã dùng 8-| , các dấu hiệu cho thấy kem nay chứa corticoid e đã trải qua hết & dc ghi chép lại tỉ mỉ ở link trên :-$

Tên : camellia

Xuất xứ : ( từ người bán giới thiệu ) Hàn Quốc

Tác dụng : trị nám , làm da trở nên trắng hồng tinh khiết

GIá bán trên thị trường : 2.300.000 VNĐ

Các nơi được bày bán : các spa , thâm mỹ viện với nhiều website rất hoành tráng.

Bộ mỹ phẩm này đang được rât nhiều chị em công sở tin dùng , dùng it thi da rât đẹp , nhưng dùng lâu dài thi hậu quả thật khó lường ( như e chẳng hạn ) , mỹ phâm chưa
corticoid
nay sau khi tim hieu thi e dc biet nó ko có bên Hàn như lời quảng cáo, tất cả dấu hiệu e đã gặp phải đc ghi chép rât kỹ trong link trên tại phần II nên e sẽ ko tiêp tục dài dòng ở đây.

webtretho

topic này mở ra hoành tráng như vậy nhưng thực rất cần những ai có lòng vào chia sẻ . Mọi người chia sẻ ít nhưng sẽ nhận lại nhiều ( mỗi người một sản phẩm ) , như vậy sẽ tổng hợp đc rất nhiều sản phẩm để ko chỉ bảo vệ dc bản thân mình mà cũng là bảo vệ chính người thân của mình tránh dc nhiều điều đáng tiếc . Topic này phát triển & đến tay dc nhiều người hay ko đều trông cậy cả vào những ai có lòng di qua chia sẻ : ) .@};- muộn rồi e sẽ dừng lại ở đây :D