Da hhtd, từ Muji, Hadalabo qua tới Klairs tui mới tìm thấy chưn ái cho lcl to ha ha ha

Link tham khảo: https://shp.ee/qe4nc72

🍀Với da tui: hhtd nhạy cảm do từng viêm + có xíu vùng khô 2 bên má dưới. Chọn toner dưỡng ẩm mệt mỏi lắm. Ẩm nhiều thì bí gây mụn. Ít ẩm thì vùng khô bong tróc. Mạnh quá thì da nhạy cảm dễ viêm. Nên hòi đó thử qua 5, 3, 7 loại tui mới chọn Muji lành-như-nước-lã. Mà mắc 🙂 Xong chạy qua Hadalabo thấy okei hơn chút về độ ẩm. Nhưng xài gần 2 năm, lcl vẫn to chà bá lửa, mụn ẩn còn chọi lỗ đầu :)))

hình ảnh

Cho đến khi tui xài ké cái Klairs thảo mộc của bạn một thời gian (người đã dành cả thanh xuân để test các loại skincare, makeup cho tui :)) (Mặc dù bạn tui da siêu khô + lcl to, ẻm vô cùng high recommended chai này) Da tui sang trang luôn chị em :">

Đây những là lí do để tui bỏ hết bỏ hết cuốn gói theo Klairs nò

⭐Thứ nhứt: Mặt tui là kiểu nét ngài nở nang, phúc hậu vô cùng như cái mâm đựng đủ 12 chén chè thêm chỗ quỳ lạy luôn á chị em. Là kiểu tốn đồ skincare lắm, nhưng chai này mặc dù nhỏ nhỏ mà tui xài đúng 2 giọt là xoa dc hết cái mặt ròi. Bao tiết kiệm :))))

⭐Thứ hai: Klairs có 2 loại k mùi vs có mùi thì tui đều đã xài cả hai: 1 chai xài ké bạn - 1 chai được any mua cho :)))) Tui thích chai có mùi hơn, hương thơm thảo mộc nhẹ hều. Do mấy cái skincare của tui k cái nào có mùi hết chơn hết chọi :">

⭐Thứ 3: Cái này xài được gần tháng là tui thấy hiệu quả ròi: da mướt với lcl nhỏ, sạch hơn dù có xí xíu hoy. Thì sau khi phân tích logic các kiểu (con ngừ lí trí 😂😂😂) tui nhận thấy cái bản mặt Thúy Vân hhtd của mình tốt lên là do kết hợp toàn chưn ái như này:

♥Klairs dưỡng ẩm, se khít lcl to. Tui từng lo với da dầu dưỡng ẩm nhiều dễ gây mụn, dễ bết dầu? Thì đã có Centella.

❤Centella em này kiềm dầu siêu best như tui từng rv cho mấy bồ bài trước ớ. 2 cái đều lành tính và hỗ trợ nhau tốt cho da dầu. Có điều ẻm chống nắng k mạnh, thích hợp ng ít ra nắng như tui :)))

♥Srm tràm trà và mrm pebble. Xài Centella nhứt định phải rửa mặt thật kĩ, ẻm bám da nhiều. Srm tràm trà rẻ hều, có trăm mấy hà, tui rửa sạch mặt mà k bị khô, rin rít như mấy cái từng dùng. Và mrm tốt lắm mấy bồ. Cái này hơi phức tạp xí, nếu mấy bồ quan tâm tui sẽ rv bài sau chi tiết nhennnnnn

Đó, túm lại là, Klairs gặp Centella, da tui thăng hoa luôn. Tui ít make up, hiện giờ vẫn hong có cục mụn trứng cá nào luôn ớ. Da vẫn chưa có xịn mịn lắm nhưng nhìn lang láng, thêm cái mặt căng tròn nhìn bao phúc hậu ha ha

Mấy chị em da hhtd hoặc khô (tại bạn tui da khô lắm mà xài ẻm tốt) thì xài em Klairs này thử điiiiiiiiii