:-?:-?E thuộc dạng a ma tơ, lại ít dùng mỹ phẩm nên giờ muốn dùng mỹ phẩm để cho cái mặt sáng sủa hơn 1 chút thì lại sợ ko biết đâu là hàng fake hàng auth nữa. Chỉ biết lên đây hỏi xem chị em nào biết chỗ mua mỹ phẩm hàn quốc mà kiểu vừa shop nhưng lại là nguồn xách tay chính hãng ở đâu tốt thì chỉ cho em bit với, e đang có nhu cầu dùng liên tục và duy trì thường xuyên nên muốn tìm nơi tốt giá cả hợp lý. e hỏi Hàn Quốc bởi lẽ e bị phim Hàn ngấm vào máu rùi, e bị kết mỹ phẩm Hàn luôn, với lại so sánh giá cả các nước thì thấy Hàn giá phải chăng so với e nhất, giờ chỉ tìm hàng chính hãng mà thấy bảo xách tay được thì giá mềm hơn chút vì ko phải mất các loại thuế và phí nọ kia. mà chất lượng cũng tốt, các chi em ai biết chỉ cho e với ạ, nhu cầu e dùng cả dòng dưỡng và dòng trang điểm luôn....các phụ kiện tẩy trang đi kèm nên muốn shop nào lớn và phong phú đầy đủ 1 chút mua 1 thể ship luôn cho chọn đỡ tốn nhiều tiền ship và nhiều khi mua nhiều 1 chỗ lại có ưu đãi gì đó thì sao hihi . em cảm ơn @};-@};-:x:xnhiều.