Các mẹ ơi em đang dùng đủ 4 bước trang điểm SRM,toner,serum,sữa dưỡng của Kanebo rùi da mặt sáng,mịn và khỏe lên trông thấy mỗi tội da vẫn hơi khô chắc vì em đang ở xứ lạnh.

Nghe nói phải dùng thêm mặt nạ bổ sung nước sâu và giữ ẩm cho da nữa mới đủ các bước dưỡng ẩm,bổ sung nước cho da.

Có chị nào biết mặt nạ dưỡng ẩm của hãng nào tốt không ạ?Em chỉ cần loại bổ sung nước và dưỡng ẩm tốt chứ không cần làm trắng hay chống nhăn...đâu ạ!Các chị mách em với,em xem review đủ các hãng rồi mà cũng k tìm hiểu dc rõ lắm.Nên rất mong nhận dc kinh nghiệm thật của các mẹ.
Có loại nào ngon, bổ ,rẻ thì tốt quá.

Em đang định mua mặt nạ vitamin E của the body shop thì xem bên topic the body shop thấy có một số chị lại bảo hãng này chỉ chuyên về dầu tắm và dưỡng body còn về dưỡng da mặt face thì lại không tốt lắm.Làm em lại càng rối tinh tìm mặt nạ.:Laughing:

Lại xem đến dòng loreal thì mặt nạ chỉ thấy sản xuất ở thị truơng Tq còn thị trường Châu âu lại k sản xuất mặt nạ chỉ có kem dưỡng ẩm.Thế là thế nào các mẹ nhỉ,nếu mà hàng sx tại Tq thì em xin chào thôi.

Các mẹ giúp em với nhé!Cám ơn các mẹ!