Nước tẩy trang L’Oréal Micellar Water 3-in-1 dành cho da nhạy cảm nè. Da mình yếu cực kì, nên mình xài gì cũng e dè, cũng chọn lựa kĩ lưỡng để không phải nổi lè tè mấy em mụn lên. Tuy nhiên, mình phát hiện ra loại nước tẩy trang này trên các trang review thấy các bạn review nhiều lắm nên mình quyết định dùng thử, nhưng kết quả thì...

Đầu tiên là về mặt sản phẩm và ngoại hình thì chai này được thiết kế 2 loại là 140ml và 95ml (mình test thử nên mua 95ml cho chắc hihi). Có 3 phiên bản là màu hồng Moisturizing (da khô), màu xanh Refresing (da dầu) và phiên bản đặc biệt là màu xanh đậm Deep Cleaning thì mình xài màu hồng vì da mình khá khô, chắc do môi trường làm việc ảnh hưởng nhiều. Chai thiết kế đẹp, mình thích kiểu vỏ trong trong, nhìn vào thấy mát mát :))) nhưng mà mình không thích dạng nắp, yếu yếu mình đóng đổ quài à.

Hầu như mình xem review các bạn đều review tốt về em này lắm, sản phẩm không cồn parapen hay chất tạo mùi hay chất tạo màu nên rất an toàn và lành tính cho da, nhưng riêng mình lúc mua về háo hức lắm, vì công cuộc tìm kiếm chai nước tẩy trang hợp da mình chưa bao giờ suôn cả :))) trời ơi, mình xài vào, rát hết cả mặt các bạn ơi, mình không phủ nhận độ sạch của em nó, sạch mà ko làm khô mặt nha, nhưng mà cứ kin kít da mình ý, rát như kiểu nó ăn sát vô da mình vậy, mình phải chạy vào rửa mặt liền, rửa xong vẫn còn âm ỉ luôn. Chắc là do mình quá nhạy cảm hay sao đó, chứ mình ko dám chê là sản phẩm này tệ nha, chai mình chụp hết phân nửa là do em mình xài ý, em mình xài thì cứ gật gù ok, còn hẹn sẽ mua loại to hơn nữa, còn đối với da mình thì mình chịu :(((

Thành ra vẫn khuyến khích các bạn xài em này, tính ra độ sạch cao hơn chai Senka mình đang xài, giá thành thì cũng trung bình, mình mua loại 95ml này cỡ 90k à, khá ổn luôn đó hihi.Nước tẩy trang L'Oreal - 3-In-1 Micellar Water Deeping Cleansing ...