Đừng vội vàng dùng thuốc chữa bệnh huyết trắng và làm đẹp da nếu chưa tham khảo kinh nghiệm của em. Các mẹ biết không, là con gái em mắc phải bệnh huyết trắng từ năm 18 tuổi, lo học hành, chểnh mảng với sức khỏe, mặt mày thì tàn tạ đến não lòng, bệnh phụ khoa cứ thế mà bỏ lơ. Bây giờ tiền bạc rủng rỉnh mới bắt đầu quan tâm tới da vẻ và sức khỏe. Em chữa bệnh bằng thuốc tây có, thuốc đông y có, thuốc nam có nhưng khỏi bệnh là KHÔNG có. Mấy ông bác sĩ tư vấn ''dữ'' quá nên phát khiếp mà bệnh không khỏi nên nản vô cùng. Vậy mà nay em đã khỏi trong 10 ngày, da vẻ mịn màng, mấy đốm mụn xách dép chạy hết, đi làm khỏi phải tô son trét phấn, cảm giác sướng tận 9 tầng mây.

Mà tình hình thế này các mẹ ah, em mừng quá nên mua về cho mẹ, họ hàng, mấy friend trong cơ quan, ai cũng khỏi. Em thấy nó hay quá nên giới thiệu các mẹ, làm thiện, kiếm chút phước đức cho con cháu em nó nhờ ạ. Các mẹ mua lá cây tươi này về xuống với nước dừa là xong. Lá gì mình quên hỏi người bán nhưng người ta bán lá tươi như thế, xem chỗ nào có thì hái mấy lần sao khỏi mua, tiết kiệm được mớ tiền. Cái này dành cho mẹ nào chúa lười như em, 3 ngày uống 4 ngày bỏ thì nhào vô. chăm chăm uống 10 ngày là hết. Lá cây tươi nên không sợ hóa chất gì nhé, nhanh, gọn. Lúc trước em chạy xuống tận Tiền Giang tìm mua, xa lại bận nên sau đó có gợi ý cho người bán gửi qua bưu điện và thanh toán qua thẻ để mua cho người quen nên các mẹ cứ thế mà mua. Đây đây, sđt đây 01204 498 824.

Ngoài ra chị bán còn chỉ em mua muối hột với tí xíu phèn chua, đem đun sôi, để nguội, cho vào chai để ở phòng tắm, mỗi khi tắm pha vào bồn một ít cho da vẻ sạch sẽ, hồng hảo. Rồi pha dung dịch nước muối đó với nước ấm rửa vùng kín. Lúc đó, làm được một ngày, em choáng váng luôn. Vùng kín lúc nào cũng khô ráo, không có mùi, người em lúc nào cũng thấy thoải mái và vui vẻ, chẳng như mấy loại dung dịch ngoài hiệu thuốc, càng rửa càng nặng, thơm mà chẳng thơm hehe...

Chưa hết, em còn tự làm dầu dừa dưỡng da, tắm xong, em lấy lọ dầu, dùng tay chấm vào tí xíu rồi thoa lên mặt, cổ, tay, chân. Mà tí xíu thôi nhé các mẹ, nhiều quá chắc kiến bu, mình thoa rồi nó sẽ tự lan ra, cho mùi thơm nhẹ, ngọt ngào. Sau 1 tuần các mẹ sẽ có làn da mịn màng, thu nhỏ luôn lỗ chân lông. Làn da lúc nào cũng căng bóng. Mẹ nào mà da ngăm ngăm thì sẽ làm miranda đấy nhé. Cứ tự nhiên mà tiến tới, đừng lạm dụng mỹ phẩm và thuốc tây nhiều quá các mẹ yêu nhé....