Chào cả nhà, là phụ nữ ai cũng luôn băn khoăn về làn da, sắc vóc, đặc biệt là người làm công việc phải ngoại giao nhiều như tớ, bị nổi cục mụn thôi đau khổ cả ngày. Haixx. Đây là hình chụp thật da tớ sau 1 tháng chăm bẵm (trước đó mụn miếc tàn nhang phát ghê luôn) không qua chỉnh sửa hay make up gì cả, còn nguyên gàu trên tóc và lem nhem mascara (eo ôi xấu hổ quá). Tớ rất bận nên chăm sóc da không có nhiều thời gian đầu tư nhiều cho các loại mỹ phẩm trên trời dưới đất. Quan điểm của tớ thì da cũng như bức tường vậy, phải vững chắc từ bên trong, lớp sơn bên ngoài cũng như mỹ phẩm chỉ nhằm che lấp. Nhiều bạn bôi trét đủ thứ vô tội vạ nhưng lại thức khuya, giữ vệ sinh da không sạch sẽ, ăn uống cũng góp phần cực quan trọng...làm ảnh hưởng nghiêm trọng tới làn da. Ôi nói lòng vòng quá, tớ làm cho công ty Hàn, da của phụ nữ và đàn ông đều rất đẹp, kể cả người lớn tuổi nhé, da căng và hồng hào trông trẻ hơn tuổi thật nhiều luôn (ghen tị lắm ý). Tớ hỏi thì họ bảo họ dùng nước cốt nhâm sâm hàng ngày, có ngừoi mua loại có sẵn, có người tự nấu uống, vừa tốt sức khỏe vừa đẹp da. Cô cùng làm cho tớ 1 set 5 bịch 100ml hay 200ml gì đó, hiệu gì thì do tiếng Hàn nên tớ cũng không rõ :( Nhưng uống thì đúng là da dẻ đẹp lên, tinh thần và sức khỏe cũng khởi sắc hẳn. Tớ uống thì để dư 1 ít sử dụng như toner, sau khi rửa mặt xong tớ vỗ vỗ lên mặt, da căng mịn sờ thích dã man :( Một tháng lại gửi sếp có qua Hàn thì mua giúp, bị ghiền luôn, giá khi nhắc tới nhân sâm ai cũng nghĩ mắc nhưng thật sự thì trong khả năng của chúng ta thôi. Mẹ nào thực sự quan tâm thì inbox mình gửi hình sản phẩm để tìm mua để dùng nhé, m ko up lên vì sợ mang tiếng quảng cáo PR nọ kia hic. Chúc cả nhà luôn đẹp nha