Tình hình là mình cũng lập nhiều topic chia sẽ cách trị thâm mụn dưỡng trắng da nhiều rồi , cũng một số bạn hỏi mình xài sp gì để dưỡng da face hiệu quả, nay mình chia sẻ là mình hiện đang dùng kem sâm Angela của USA ... và đây là cảm nhận của mình về sản phẩm này: (mình xài kem này được hơn 1 tháng)

Trước kia mình xài khá nhiều loại kem dưỡng (pond's, nivea, the faceshop,....) cho nên mình có thể so sánh khách quan được tất cả các loại kem dưỡng (cái này là e cảm nhận từ bản thân e thôi nhá) ...

1/ chất kem mềm mịn, thoa lên da rất trắng (cho nên mình chỉ có thể thoa khi ở nhà), thoa xong da rất rất mềm, mịn, không bị bóng dầu (thích nhất cái này thoa xong cảm giác da rất tuyệt :Embarrassment:), hương thơm sang lắm giống giống mùi cùa davidoff cool water :x

2/ Sáng thức dậy, da k hề bị bóng hay đổ dầu, cảm giác kem đã thấm vào da hết ... soi gương thấy da tươi sáng , đi rửa sạch mặt xong, sờ vào da thấy căng bóng, mềm mại .... hoạt động chơi đùa 4h sau -> da vẫn k đổ dầu , chứng tỏ kem k làm bít lổ chân lông.

3/ Sau 1 tuần đầu : da dần dần sáng lên, vết thâm do mụn mờ mờ, da đều màu hơn (hồi ấy k hỉu sao cái mặt thì trắng mà cái trán thì đen :(() .... k thấy nổi mụn cái nào, mụn cám ở mũi cũng bớt bớt, quầng thâm ở mắt sáng lên chút

4/ Đến giờ là được hơn 1 tháng sử dụng kem Angela mình thấy da mịn màng căng, tươi tắn hơn, vết thâm mờ đến 90% , cái trán mình hết đen lun, đều màu như da mặt :D, quầng thâm mắt thì mờ 80% cái này do mình thức khuya nên k thể hết dc huhu ....

5/ ngoài ra kem này còn có tác dụng trị nám tàn nhang, nhưng mình k có bị nên k thể cho nhận xét được... kem có tác dụng chống lão hoá luôn, cái này thì phải vài năm nữa mà thấy mình vẫn tươi trẻ là biết hihi, tuy nhiên bây giờ mình có thấy da dẻ nó đẹp ra thì chắc cũng ok rồi ^_^

6/ Còn về giá cả thì mình thấy cũng k mắc vì 1 lọ 100 gram giá là 475k mình xài 1 tháng mới hết 1 chút xíu kem, chắc xài phải hơn 3 tháng...

hihi, vậy đấy mình đã xong phần chia sẻ của mình, không biết mẹ nào đã xài cái này chưa cho mình xin ý kiến nha (vì thật sự cũng dự tính nhập cái này về kinh doanh kiếm tiền mua sữa cho con kkkk)

Nhân tiện là có mẹ nào có biết sản phẩm nào hay hay thì cùng share luôn nhá

Chúc cả nhà luôn xinh tuoi