Nhiều chị em thấy da đổ dầu cứ lầm tưởng là da đang bị dư ẩm. Nhưng thực chất nếu da bạn bị đổ dầu bất thường thì đó cũng là 1 báo hiệu da đang thiếu ẩm thiếu nước đó mọi người. Vậy nên hãy quan sát da mình hàng ngày để cấp nước cấp ẩm vừa đủ cho da khi cần thiết, kiểu như chăm da cũng là 1 nghệ thuật ấy mọi người ạ hihi

Da của em thì gần đây em đã tậu thêm 1 kem dưỡng diếp cá All Natural rất phù hợp da dầu mụn. 

Loading interface...

Cảm nhận sau 1 thời gian sử dụng thấy da em được cung cấp đủ ẩm, da sáng hẳn ra lại còn mềm mịn và mướt, lúc nào da cũng kiểu căng căng đủ nước nhìn rất là thích. Vì chiết xuất hoàn toàn từ thiên nhiên nên em kem dưỡng này rất dịu nhẹ, em hoàn toàn không bị kích ứng khi dùng. 

Mọi người dùng cũng đừng lo em kem này làm bí da nhé, chất kem mỏng nhẹ lắm, thấm rất nhanh vào da, không hề có cảm giác nhờn rít.

Loading interface...

Kem này không hương liệu, không cồn, không silicon, mùi dịu nhẹ của diếp cá thoang thoảng rất dễ chịu

Em nghĩ là kem dưỡng diếp cá này phù hợp mọi loại da, da dầu da khô gì đều dùng đc hết.

Chị nào da đang dầu mụn và vẫn muốn dùng kem dưỡng thì nên chọn loại này