Em năm nay 20 tuổi, nhưng em hay cười mà cười là hết cỡ luôn nên. Hồi đó k để ý chứ giờ soi gương thấy lúc em cười ở dưới mắt có nếp nhăn, đuôi mắt có một cái đường mà chị em nói giờ còn trẻ chưa rõ chứ mốt là thành vết chân chim, đã vậy ở phần cánh mũi tới miệng cũng có cái đường do cười nhiều tạo thành. Em sợ quá! Giờ mới 20 tuổi mà đã vậy rồi k biết sau này còn như thế nào. Mong mọi người ở đây tư vấn dùm em. Em đang muốn mua mĩ phẩm mà đủ thứ hàng Hàn, Thái, Việt tùm lum hết làm em k biết nên mua cái nào. Em là sinh viên nên chỉ mua mĩ phẩm cỡ 300k trở xuống thôi. Da em giờ cũng sáng, nhưng tại da dầu nên k được láng mịn như người ta, da em sần lắm, lỗ chân lông to nữa, đã vậy hồi đó mặt mụn nhiều lắm mà k biết giữ cứ nặn mụn giờ mặt để lại sẹo lõm, mua đủ thứ gel trị sẹo mà k hết, haiz! Người ta nói 20 tuổi là da đẹp nhất, tràn đầy sức sống mà em thì... thấy da người ta mà nhìn lại mình rồi cứ lên mạng kiếm thông tin mĩ phẩm. Đó là tình hình da mặt của em, em mong là mọi người sẽ tư vấn cho em hay là có chị nào da cũng như em mà đã trị được thì chỉ cho em với. Tks mọi người trước nha