Mình muốn chia sẻ với các b 1 sp mà mình dùng 6 tháng nay oy. Trước tiên mình muốn nói qua cho các b làn da của mình. Do ham hố trắng nhanh, mình đi tái tạo da mặt ( loại bỏ lớp da ngoài cùng) 1 lần oy dùng rất nhiu kem củng linh tinh chỉ vì muốn trắng nhanh. Thời gian đầu da mịn, mềm, trắng bóc. Nhưng khoảng 1,2 năm sau, da mình bắt đầu có hiện tượng mụn mủ, mụn bọc nổi lên ầm ầm. Mà da cơ bản của mình rất ít khi lên mụn. Bít là da bị tổn thương do dùng nhiu loại mĩ phẩm. Thật may mắn ngay lúc đấy mình gắp ngay sp Sữa ong chúa Linh Nhâm cao cấp. Bắt đầu mình dùng, đắp mặt lần đầu da hơi râm râm, hơi rát, nhung chỉ 3 ngày sau là hết hiện tượng đấy, 1 tuần sau nhưng nốt mụn bắt đầu chồi lên nhiu hơn, nhưng đầu mụn se rất nhanh, trộm vía sau khi dùng lọ thứ 4, da mình k còn 1 nốt mụn nào, da mềm, mịn. Mình kết hợp cả ăn và đắp mat hàng ngày. Mình thật sự bất ngờ vì kết quả của sữa ong chúa mang lại. Bây giờ mình k còn dùng bất kì loại kem đêm nào dưỡng da nữa ngoài trừ e soc Linh Nhâm cao cấp. Tối nào cũng đăp mặt thành thói quen oy, đắp lâu như thế oy , đắp xong thấy da mềm mịn, sờ da thích lắm luôn. may mà mình bit nơi bán sp soc linh nhâm chuẩn, vì giờ hàng giả, hàng nhái nhiu lắm, nên bản thân mình uống thấy cũng rất yên tâm. Mình chỉ chia sẻ bí quyết vậy thoii. B nào có bí quyết hay hơn thì cùng chia sẻ nhé. Vì làn da đẹp. Phụ nữ mà ai chẳng muốn mình xênh đẹp hơn.