Hôm hè em đi biển về ăn nhiều hải sản, da bị ăn nắng, mặt em bắt đầu bị rám nắng, mẩn đỏ, sau đó là những ngày sần sùi ác mộng luôn. Em hoảng quá đi tìm kem dưỡng trắng, dưỡng da dị ứng nhưng thoa loại nào lên qua 1 đêm cũng ngứa đỏ thêm, sợ quá tưởng... xong đời rồi chứ! Cuối cùng bà chị dâu đã cứu em. Chỉ đang dùng loại dưỡng trắng, giữ ẩm từ sữa dê nên thấy da em ghê quá cho em dùng thử. Lúc đầu em cũng sợ dị ứng nhưng thấy có thành phần sữa dê nên cũng an tâm dùng thử. Thoa lên mặt em thấy mát, massage thêm chút như chị ấy hướng dẫn thì thấy trên da xuất hiện nhiều giọt sữa nhỏ lấm tấm, các nốt mẩn mát dịu, da sáng lên chút nên em xài luôn. Mới 1 tháng mấy nốt mụn ban đỏ biến mất, da đỡ khô mà mịn với trắng hơn. Em chỉ dùng trước khi đi ngủ, rửa mặt sạch, lau lại với nước hoa hồng rồi thoa lên, massage 1 lúc sau đó vỗ nhẹ là xong. Thi thoảng em cũng tẩy tế bào chết rồi mới thoa thấy hiệu quả hơn. Giờ em tự mua xài luôn rồi da sáng và mịn lắm ạ, hiệu hơi khó nhớ chút vì dài quá, em phải nhìn hộp để gõ ra đây cho các mẹ Naturalth Goat Milk Premium Cream của mỹ phẩm TONYMOLY Hàn nhé. Hãng này trước kia em thấy mấy mẹ hay dùng son của nó lắm. mẹ nào da như em thì thử xem, sẽ có kết quả đó, hihi.