Em bị mụn từ năm cấp 2. Đi khám ở viện da liễu nhiều lần không khỏi. Thi đại học xong em được chị họ dẫn đến chữa mụn ở cửa hàng trên Hàn Thuyên ( bây giờ chuyển về Hào Nam rồi ạ). Họ nặn mụn rồi cho em đập mấy loại kem lên mặt. Mụn giảm đi rất nhiều, da em trắng lên trông thấy. Nhưng chữa ở đó phải đi dưỡng thường xuyên và không được ngừng bôi kem. Lúc chữa xong thì mặt em vẫn nổi mụn. Gần như lần nào đến dưỡng cũng phải nặn mụn (hiếm khi đến đấy họ ko nặn mụn cho em), chưa kể kem ở đó làm bong da mặt lúc nào cũng trắng bệch. Em chữa được 2 năm rồi nhưng 2 tháng gần đây em không đi làm mặt ở đó, cũng ko bôi kem nữa thì da lại lên rất nhiều mụn. Nếu em chữa tiếp ở đó chắc là phải đi chữa cả đời quá! Em xem các topic trước thấy có địa chỉ trị mụn ở bác sĩ Lãnh. Nhưng rất phân vân về chuyện giá cả. Topic cũ cũng đc mở gần 2 năm rồi nên em lập topic mới để hỏi mọi người xem chi phí chữa mụn hiện giờ chỗ bác sĩ Lãnh tăng lên như thế nào? Mong mọi người giúp em.

P/S: cả nhà cho em hỏi luôn là chữa mụn ở bác sĩ Lãnh có hết luôn thâm không và nếu chữa được thì chữa cả mụn cả vết thâm thì thường trong vòng bao nhiêu lâu?