Xin chào tất cả các bạn,mình là bác sĩ da liễu và do 1 người bạn giới thiệu nên biết web này sau nhiều năm làm việc mình cũng có chút ít kinh nghiệm và mình đã thấy chị em chúng ta tốn nhiều tiền và thậm chí bị các bác sĩ da liễu khác nuôi bệnh mà kết quả thì không như mong muốn. Mình cảm thấy việc tốt thì nên làm ở bất cứ đâu cho nên quyết định lập 1 topic để giúp đỡ chị em chúng ta, hi vọng mình sẽ giúp được 1 số chị em trong forum này bởi vì trong xã hội của chúng ta không phải chị em nào cũng có điều kiện để đến bác sĩ và có 1 số chị em điều kiện kinh tế hạn chế. Hiểu được điều này nên tôi quyết định làm điều này. Đôi lời gửi đến chị em chúng ta tôi làm điều này là vì lợi ích chung và tôi chẳng có lợi ích gì ngoài việc có thêm kinh nghiệm và tôi giúp hoàn toàn vô điều kiện, vì thế chị em đừng ngại mà thẳng thắng chia sẻ còn ai có suy nghĩ khác thì mình sẽ "not relay". Rất cảm ơn các chị em đã đọc topic của mình.

P/S: mình sẽ ko bao giờ bán thuốc hay mỹ phẩm cho các bạn hoặc là câu khách cho phòng khám của mình. tất cả mình chỉ trả lời tại đây mình không có PR cho phòng khám hoặc kiếm khách hàng ở đây.