Là nhân viên văn phòng, cả ngày bạn chỉ ở công ty và làm việc trên máy tính nên hầu hết mọi mua sắm đều thực hiện online. Một lần, bạn thấy cái váy rất đẹp trên websit và quyết định đi mua ngay sau khi tan sở. Lúc đến nơi bạn tìm hoài mà không thấy cái váy đó đâu hết, diễn tả với chị bán hàng mà chị ấy cũng không tưởng tượng ra luôn. Mà thực sự bạn rất thích cái váy đó, phải mua cho bằng được. Bạn sẽ làm thế nào?

Câu hỏi nhỏ: Chia sẻ cảm nhận của bạn về dịch vụ 3G trong tình huống này.

Thật đúng tâm trạng với mình đã bao lần mình như vậy, gặp trường hợp này mình mới thấy 3G là quan trọng và cần thiết cho chị em trogn xã hội hiện đại , nhiều khi 1 chút thôi cũng làm mình cảm thấy tiện ích của nó. Một hôm mình không mang điện thoại đi vào đố miêu tả và tìm mãi không ra cuối cùng lại về nhà , rút kinh ghiệm lần sau đi mình mang điện thaọi đi, vào lai link website đó chỉ cho bạn bán hàng mình đang cần tìm váy này thế là ok luôn, vừa nhanh, vừa tiện, vừa giảm thời gian . Thế mới thấy 3G hiện nay thích thật, dùng máy điện thoại mà không có 3G là phải nâng cấp ngay, công nghệ 3G cho ta mọi lúc mọi noi đếu sảng khoái!