Các mẹ ơi mình muốn giảm mỡ bụng quá mà tập mãi vẫn không xuống được.

Mình sinh con cũng được 8 tháng rồi. Sinh xong định đi tập luôn mà chồng không cho. Mình sinh thai đôi nên lúc mang thai bụng to lắm, hồi trước cũng tập tành nên dáng cũng không đến nỗi, nhìn cũng có eo iếc đàng hoàng. Sinh xong da bụng chảy xệ xuống hẳn, ngấn thành mấy ngấn luôn. Mình đi tập lại gần 2 tháng rồi mà chẳng thấy hiệu quả mấy, chắc tại cơ địa hay sao ấy. Xong cũng ăn kiêng các kiểu mà vẫn không xong, cái gì cũng xuống trừ cái bụng.

Gần đây nghe nói có thuốc giảm cân giảm hẳn vòng bụng mà sợ quá vẫn chưa dám thử. Trên mạng chỉ quấn bụng buổi tối mình cũng làm, 2-3 tuần mà bụng vẫn nguyên xi. Sao kì vậy nhỉ?? Có mẹ nào bị giống mình không chứ giờ người thì đỡ đỡ rồi mà bụng vẫn to như đang mang bầu nhìn cứ kì kì. Bạn mình còn bảo này là do giãn cơ chứ chẳng phải mỡ đâu nên khó xuống lại lắm, nếu được thì đi thẩm mỹ, có hút mỡ bụng không cần phẩu thuật, bụng nhỏ xuống liền luôn. Đúng là giãn cơ thì làm thế nào cho tốt vậy chị em? Mọi người có cách nào cứ chỉ cho mình nhé, mệt với cái bụng này quá rồi, hic

webtretho