Chào các thành viên thân mến,

Thành viên heo163heo163 có chia sẻ tâm sự như sau:

"Tuần trước Sếp em bảo công ty muốn cho em qua Singapore 3 tháng để học khóa quản lí của công ty. Ban đầu em cũng rất vui vì mình là một trong số ít nhân viên được công ty cho đi học. Khó khăn lắm em mới có suất tu nghiệp này. Nhưng nghĩ về gia đình, tự nhiên em hơi... xót ruột vì nếu đi 3 tháng vậy thì phải để 3 bố con ở nhà, ko ai chăm. Thế là em định từ chối, biết chuyện, mấy chị trong phòng mắng em quá trời, rằng “Cơ hội phát triển tốt như vậy đâu phải ai muốn cũng được, em có sao không biết tận dụng?”. Em nghĩ cuộc sống hiện tại của em cũng TỐT, làm từ từ cũng sẽ lên lương lên chức. Mẹ em còn mắng là phụ nữ cũng mê việc vừa thôi, để còn dành thời gian cho chồng, cho con. Em đang phân vân lắm, vì đây thật sự là cũng là cơ hội tốt để em phát triển thêm, k giậm chân tại chỗ. Bằng lòng với hiện tại liệu có đủ chưa?

Các mẹ tư vấn cho em với."

Các thành viên hãy tham gia thảo luận để nhận được những phần thưởng hấp dẫn nhé!

Chi tiết: http://www.webtretho.com/forum/f3751/thong-bao-the-le-cuoc-thi-thao-luan-aoetot-thoi-lieu-co-du-a-1814899/

Thân ái,

BTC_ARIELchuan10