CÓ chị em nào ở nhà mà vẫn chưa biết làm gì để vừa đạt hiệu quả công việc mà vẫn vui vẻ yêu đời không ạ, cùng mình tìm hiểu một số điều có thể làm ở nhà mùa dịch này nhé, ở nhà an toàn chống dịch covid nhen mọi người: 1 Làm đẹp, hãy dưỡng da, làm đẹp chăm sóc bản thân mình thôi, đây là thời gian cho chị em trau chuốt lại vẻ đẹp bên ngoài sau những ngày tháng chỉ chăm chăm vào công việc hoặc suốt ngày lo chon con cái và gia đình, hãy lướt xem những bài về làm đpẹ, dưỡng trắng để thay đổi bản thân. 2. Dọn dẹp nhà cửa, bao lâu rồi bạn chưa thay ga trải gường mới, chưa dọn lại căn bếp thân yêu, nơi mà bạn hay kề cạnh nấu ăn cho gia đình, dọn dẹp lại mọi chỗ để căn nhà bạn thật sự sạch sẽ, an toàn cho sức khỏe của mọi thành viên trong gia đình. 3 . Tranh thủ điện hỏi tham những người thân yêu, bạn bè thân lâu năm chưa gặp, chưa nói chuyện, bạn sẽ có nhiều câu chuyện thú vị để tám cho xem. 4. Bạn có yêu thích caaym hay hoa không tranh thủ thời gian này trồng một loại hoa bạn yêu thích đi, bạn có thời gian chăm sóc, ngắm ngía thành quả của mình cũng thú vị lắm đấy. Bạn có những điều gifhay ho thú vị kho làm ở nhà mùa dịch này nữa không chia sẻ cho chị em chúng mình biết nha