Không biết các mẹ uống sữa bầu có dễ không, có kén sữa như em không nhỉ? Hôm nay biết đến box chương trình này của Anmum thực sự em rất vui và xin chia sẻ với các chị con đường dẫn em đến với Anmum nhé.

Chuyện xảy ra cách đây mấy năm rồi ạ. Khi được tin em có bầu cũng là lúc em mệt mỏi và nghén lắm các chị ạ. Các chị biết ko? Bắt đầu có bầu, chồng em đi mua cho em 3 hộp sữa, mà mỗi hộp là một loại khác nhau nhé. hic. Bảo là để em thử xem uống được loại nào thì uống, loại nào ko uống được có thể đem thanh lý hoặc mang cho. Kết quả là cả 3 loại đó em đều ko uống được. Hôm sau vào viện khám thai, có mấy mẹ uống được loại đó nên em thanh lý rẻ lại cho họ. Tối về chồng em mang ngay hộp Anmum về. Nhìn thấy lạ quá mà em cũng ko thich sữa bầu nên bảo em ko uống nữa đâu anh đừng mua. Nhưng chồng em kiên trì pha sữa cho em uống thử. Cũng rất bất ngờ là em thử lại uống được luôn. hihi. Sau đó chồng em mới bảo được các chị ở cơ quan mách cho mới biết loại sữa bầu này bầu dễ uống. hehe. Không ngờ chồng em giỏi thế. Trộm vía thật sự rất may mắn cho em đấy ạ. Các chị nào đang bầu hãy thử sữa Anmum trước đi nhé. Em tin là các chị cũng hài lòng như em đấy ạ.@};-