Mỗi ngày mẹ lại được trải nghiệm những thành công mới, hạnh phúc mới với hai thiên thần nhỏ của mình. Niềm hạnh phúc lớn nhất của mẹ là thấy hai con mạnh khỏe, vui đùa. Và mẹ biết để hai con được khỏe mạnh, con cần một hệ miễn dịch thật khỏe mạnh. Ngoài chế độ dinh dưỡng hàng ngày cho con hợp lý và tạo môi trường an toàn để con vận động, thỏa sức khám phá thế giới xung quanh bé nhỏ của mình. Vào mỗi dịp cuối tuần bố mẹ thường cho các con đi chơi xa xa một chút, để con được tìm hiểu thêm về thế giới rộng lớn hơn ở xung quanh mình.

Con tung tăng đi và tìm hiểu về sự vật, hiện tượng xung quanh mình. Con thắc mắc tại sao lại gọi con này là Gấu chó chứ không phải Gấu thỏ. Suy nghĩ trẻ thơ, thật trong trẻo và hồn nhiên. Suy nghĩ đó mở ra bao điều trong lòng mẹ. Niềm hạnh phúc của mẹ khi thấy niềm vui của con.

Con thắc mắc không biết răng của bạn khủng long này làm bằng gì? Và bạn khủng long này có biết phun lửa như bạn rồng không? Bạn có biết phun lửa bằng mũi không?

Niềm vui của con - Hạnh phúc của mẹ. Mẹ rất vui khi con có những thời gian vui khỏe, khám phá và vận động. Và giờ đây mẹ cùng chia sẻ những hình ảnh đẹp này với các bà mẹ Friso của Webtretho thân yêu.