Các bạn thành viên thân mến,

Cuộc sống ngày càng trở nên hiện đại hơn với sự thay đổi đến chóng mặt về mọi phương diện của cuộc sống, công nghệ thông tin, nhịp sống số cũng không nằm ngoài guồng tốc độ đó. Và lẽ dĩ nhiên các thành viên nhà mình với bao công việc, nhà cửa, gia đình cũng đang hòa mình vào “thế giới 3G” nhộn nhịp. Rất nhiều các bạn hiện nay đã và đang trang bị cho mình những kiến thức từ cơ bản đến chuyên sâu về 3G để "không tụt hậu”, có thể từ bạn bè, chồng, hội nhóm, internet, báo chí… Dù học hỏi từ nguồn nào cũng không thể phủ nhận rằng 3G đang dần trở thành 1 phụ kiện quan trọng không thể thiếu được đặt cạnh chiếc áo, đôi giày hay bộ trang điểm – những vật dụng cơ bản của 1 người phụ nữ “Công dân 3G”.

Công dân 3G sẽ gói gọn trong 1 mảng nhỏ của Thế giới 3G phong phú , là những chiếc điện thoại thông minh ( smartphone) sử dụng dịch vụ 3G. Mỗi bạn sẽ sử dụng điện thoại của mình vào những mục đích khác nhau: gia đình, công việc hay họp hành… Nhưng không thể không nhắc đến những tiện ích từ khi có 3G ảnh hưởng một cách tích cực đến cuộc sống hằng ngày của các bạn phải không?

Thông qua chủ đề này, Ban tổ chức chương trình thân mời các thành viên cùng giao lưu, chia sẻ hiểu biết cùng những lời khuyên để trao đổi với các bạn có cùng đam mê và những bạn đang bước đầu làm quen với “Công dân 3G” nhé.

Thân mến,

BTC_Congdan3G