Không biết mọi người suy nghĩ như thế nào nhưng thật sự mình thấy nhiều bạn nam cứ nói mấy bạn gái bây giờ sao thực dụng quá nhưng mình thì không cổ xúy hay bênh vực gì. Nhưng chỉ muốn nói là hãy suy nghĩ thật kỹ trước khi phán xét bất kỳ một ai nhé. Không phải đứa con gái nào cũng cần tiền từ bạn trai mình nuôi đâu. Người ta cũng có thể tự kiếm ra được chứ không phải lúc nào cũng chỉ ngồi đó rồi xoè tay chờ người khác đưa tiền cho xài đâu. Đúng là có thể nếu bản thân bạn có khả năng kiếm được tiền và muốn lo cho bạn gái mình thì đó là điều tốt nhưng cũng đừng nghĩ là cho rồi thì có quyền khinh người khác nhé. Có thể bạn không may mắn gặp được người chỉ biết ngồi không rồi chờ bạn cho tiền nên bạn suy nghĩ con gái thời nay ai cũng thế. Tiền thì ai không mê quan trọng người ta có biết điều rồi tử tế lại với bạn hay không mà thôi. Mây tầng nào rồi sẽ gặp đúng mây tầng đó mà thôi. Nếu bạn quen vì vẻ bề ngoài xinh đẹp thì phải chịu cô bạn gái luôn cần tiền vào những việc tiêu xài hoang phí mua sắm rồi trưng diện bạn bè và hay khoe mẽ trên mạng xã hội. Còn nếu bạn muốn quen được một cô gái làm chủ được tài chính của mình thì bản thân bạn cũng phải là người có khả năng tạo ra nguồn kinh tế cao hơn chứ thời buổi này rồi không còn ai muốn bên cạnh người chỉ nói suông là anh có tình cảm chân thành thôi chứ không có tiền thì làm sao bên cạnh được dài lâu đây?