hình ảnh

Đây là phần hai trong câu truyện của mình nha ai chưa đọc phần một thì ở trạng cá nhân của mình.

Tiếp ở đoạn mình giận cô ấy và thay đổi cách nói chuyện và thái độ. Có vẻ cô ấy không biết mình sai ở đâu và đăng nhiều tus buồn kiểu crush nghét tôi rồi cô ấy chủ động gặp tôi và xin lỗi nhưng vẫn không biết lỗi của mình cô ấy bám tôi thân mật với tôi khi không có gì xảy ra nhưng có vài biểu cảm của cô ấy mà tôi chưa từng thấy trước đây biểu cảm mặt buồn thờ ơ của cô ấy khiến tôi có chút cảm giác khó tả. Một thời gian sau bọn tôi nói chuyện nhiều hơn để ý đến nhau hơn khi ở trong clb đi chơi cùng clb cô ấy cũng chỉ muốn tôi chở dù cô ấy có xe :)) chơi ma sói nêú cô ấy là sói thì tôi bị giết đâù tiên lúc bầu xem ai là sói thì cô ấy không chỉ ai ngoài tôi. Bọn tôi trò chuyện rất hợp và dường như tôi đã tha lỗi cho cô ấy. Cô ấy là một người rất cá tính đó chính là điều tôi cân nhắc khi yêu cô ấy còn bị bệnh mê trai đẹp và mê vật chất. Cô ấy đeo khuyên mũi thì bị mọi người có vẻ kì thị cô ấy kể cả bạn thân của cô ấy nhưng với tôi cô ấy thích là được cô ấy tâm sự với tôi nghiêm túc về việc cảm giác ra sao khi sở thích của mình không được công nhận tôi tập trung lắng nghe khi cô ấy nói xong tâm trạng cô ấy rất tệ tôi trêu cô ấy một câu: " Mày đeo khuyên mũi trông như con trâu ấy " bọn tôi lại đánh nhau như bình thường ( chủ yêú là cô ấy đuổi đánh tôi ) sau đó tâm trạng của cô ấy tốt hơn tối về còn trò chuyện với tôi cả đêm nữa.

Câu chuyện của tôi mới có đến đây các bạn ạ chúng tôi đã làm bạn được nửa năm rồi không biết tương lai như thế nào nữa nếu có cơ hội tôi sẽ nói cảm giác của mình cho cô ấy biết nếu tôi với cô ấy yêu nhau sẽ có phần 3 nha không lâu đâu.