Cảm ơn em vì đã đến bên anh lúc anh cô đơn nhất, anh đã chán ngấy việc độc thân rồi, em đến đúng lúc anh đang muốn được yêu thương để yêu thương. Dù anh không phải là người tốt nhất hay người hoàn hảo nhất nhưng em vẫn chọn anh.

Cảm ơn em vì đã ở lại dù có bao nhiêu lần chúng mình giận nhau, anh khó chịu với em cho dù tính của anh có một chút ngang ngửa nhưng em vẫn ở lại chịu đựng anh cho anh một vòng tay ấm áp xoa dịu đi những cơn giận của anh.

Cảm ơn em vì đã thay đổi em không có nhiều kinh nghiệm yêu đương chủ yếu là do anh chủ động. Dù lúc đầu em có 6 phần vô tư 3 phần vô tâm chỉ có 1 phần yêu anh. Nhưng vì yêu anh em đã thay đổi chinh mình quan tâm anh ngay cả những cái nhỏ nhặt nhất.

Cảm ơn em vì đã cùng anh cố gắng thật mừng vì những lần cãi vã chúng ta đều nhịn xuống một lời, bước xuống một bước để làm lành với nhau sau đó anh đưa em đi ăn em đã uống rất nhiều bia rồi trách móc anh nhưng vẫn nói là em yêu anh. Chúng ta có chung mục tiêu cùng đi trên một con đường vậy lên em sẽ lấy anh nha bé.