Xin chào các chị em phụ nữ nha. Tôi biết ai rồi cũng có lúc va phải tình yêu, sau đó cố gắng làm sao để mà ghi điểm với crush mình một cách trọn vẹn nhất. Nhưng à con gái ít ai có dũng khí nói oạch ra đúng không nào?

Đa số chúng ta sẽ giữ phải không? Vậy nên hôm nay tôi sẽ chỉ cho các bạn cách làm sao mà ghi được ấn tượng trong mắt một chàng trai – crush của bạn nhé!

1. Bề ngoài : Dáng vẻ bề ngoài chúng ta cần chúng trọng đến cả cách ăn mặc lẫn cả dáng người, khuôn mặt. Không cần phải ép mình phải mặc đồ theo phong cách lý tưởng đâu. Chỉ cần bạn ăn mặc tươm tất, sạch sẽ, khiến cho bản thân mình thoải mái nhất là được. Tiếp đến là tóc tai cũng phải được gọn gàng, suôn mượt. Nói chung ngoại hình không cần phải xinh đẹp tuyệt trần đâu, chỉ cần sạch sẽ tươm tất là đã cuốn hút rồi các bạn nữ ạ.

hình ảnh

2. Tính cách : Tôi biết, tính cách của mỗi người là muôn hình vạn trạng khác nhau, có bạn cá tính, có bạn dịu dàng,... Nhưng chung quy nhất, vẫn cần sự lương thiện tốt bụng trong mỗi bạn. Chắc chẳng ai thích một cô gái láo xược, xấu tính đâu nhỉ?

3. Mùi hương : Đây là một điều khá là đặc biệt nè. Bạn có thể sử dụng mùi body mist, nước hoa, sữa tắm mang mùi mà mình thích. Biết đâu khi gặp crush, người ta cũng ấn tượng với mùi hương đó của bạn và để ý đến bạn những lần sau đó. Trên đây là tóm gọn những kinh nghiệm và “khảo sát” các bạn nam xung quanh mình đó. Mọi người có thể tham khảo, áp dụng cho hành trình “ghi điểm với crush” của mọi người nha.