1. Cái gì nhắm bản thân làm được thì làm, không phải cái gì cũng mang giới tính của mình ra để đỡ việc.

2. Tôn trọng các bánh bèo khác, mình có nét đàn ông nhưng người ta có nét nữ tính dịu dàng thì là bình thường, mắc gì mang ra nói.

3. Mang trong người một loại sức mạnh mà hiếm có cô gái nào có được, ví dụ như khiêng mấy cái đồ nặng, dắt xe giúp pạn,...dù làm xong mệt thấy mẹ nhưng mình làm nổi.Có thể là hình minh họa về một hoặc nhiều người và văn bản

4. Có xu hướng mặt đồ đơn giản, rộng từ trên xuống dưới, thứ nhất là thoải mái, thứ hai là nhìn không ai biết mình mập

5. Gặp trai đẹp thì vẫn thừa nhận là người ta đẹp nhưng không có biểu hiện của sự rụng trứnk.

6. Vẫn có bồ là con trai nhưng nhìn dzô người ta tưởng mình đang chơi bede với bạn trai mình, nghĩ mà tức.

7. Con gái nhưng mặc đầm thì cảm thấy không thoải mái, không tự tin.

8. Nhiều lần bị phụ huynh nhắc nhở về việc ăn mặc thiếu quyến rũ, thiếu dịu dàng duyên dáng.

9. Dù có vẽ lông mày và đánh son như bao cô gái khác nhưng vẫn không che giấu được cô gái lực điền bên trong mình.

10. Hỏi mình cái gì chứ đi hỏi mấy cái kiến thức làm đẹp, dưỡng da là mình xin được từ chối trả lời, sợ trả lời xong bị lộ đàn ông ra.

11. Kiểu như mình có cố gắng như thế nào đi nữa thì trong ngươi mình vẫn còn đọng lại chút gì đó nam tính, đék diễn tả được bằng lời.

12. Miệng thì chửi thề và nói bậy rần rần dzậy đó chứ tới hồi nhớ ra mình là con gái thì bắt đầu im dần.

__

- Sưu tầm