hình ảnh

1. Dù rằng không ai có thể trở lại và có một khởi đầu mới, bất kì ai cũng có thể bắt đầu bây giờ và có một kết thúc mới.

2. Bạn phải tin tưởng vào bản thân và con đường bạn đã chọn. Sẽ có rất nhiều người xung quanh nói bạn thế này thế kia, nhưng người biết rõ nhất vẫn là chính mình.

3. Đừng bao giờ hối tiếc về những chuyện xảy ra trong quá khứ, vì thời điểm ấy, đó chính xác là những gì bạn muốn.

4. Những điều tốt đẹp đến với ai tin tưởng, những điều tốt hơn sẽ đến với ai kiên nhẫn và những điều tốt nhất sẽ chỉ đến với những người không bao giờ biết đến hai từ Bỏ Cuộc.

5. Bạn sẽ không biết mình mạnh mẽ đến nhường nào cho đến khi mạnh mẽ là sự lựa chọn duy nhất!

6. Một con chim đậu trên cành cây không bao giờ lo sợ cành cây bị gãy, bởi vì niềm tin của con chim đặt ở đôi cánh chứ không phải ở cành cây. Dù bạn đang đứng trong hoàn cảnh nào, hãy luôn tin tưởng vào chính bản thân mình.

7. Niềm tin không giúp mọi việc dễ dàng hơn, nhưng giúp bạn có thêm nghị lực.

8. Tôi không biết chìa khóa thành công là gì, nhưng tôi biết chìa khóa của thất bại là cố gắng làm vừa lòng hết tất cả mọi người.

9. Ai cũng có thể bỏ rơi bạn, nhưng bạn tuyệt đối không được bỏ rơi chính mình.

10. Một tâm hồn mạnh mẽ luôn luôn hy vọng và luôn có niềm tin để hy vọng.

Cre: sưu tầm