Nếu bạn là một trong các người thích nâng cấp ngôi nhà của họ và sống có các tiến bộ công nghệ, thì bạn cứng cáp sẽ có 1 cổng tự động được lắp đặt sớm tại nơi cư trú.

Tuy nhiên, mang vô cùng nhiều điều mà bạn phải phê chuẩn khi bạn chọn động cơ điều khiển cổng tự động mình. Những điều này có thể bao gồm bàn phím, hệ thống nhập điện thoại và những tính năng khẩn cấp.

Việc lựa chọn cổng tự động quan trọng như thế nào?

Chọn đúng trang bị motor cong tu dong là bước thứ 1 trong việc lựa mua hệ thống cổng tự động.

Một cổng tự động thường được vận hành bởi những máy phát điều khiển từ xa và bao gồm những tính năng như đầu đọc RFID, bàn phím và cảm biến từ tính trên mặt đất.

Công ty tu sửa cổng tự động chúng tôi sẽ chỉ dẫn bạn lựa mua đồ vật rẻ nhất cho cổng tự động của bạn.

Họ ko chỉ giúp bạn mua vật dụng rẻ nhất mà còn bảo đảm rằng đồ vật ưng ý có ngân sách của bạn.

Điều quan yếu là mua thiết bị phù hợp cho thiết bị cổng tự động của bạn vì nhiều lý do. Ví dụ: cài đặt hệ thống điều khiển cổng tự động bằng điện thoại sẽ cho phép khách truy hỏi cập của bạn gọi cho bạn trước khi sở hữu quyền truy vấn cập vào nhà của bạn.

Nếu bạn cài đặt 1 đầu đọc RFID, bạn sẽ sở hữu được sự bảo mật và tiện lợi hơn với hệ thống nhập cổng tự động của bạn.

Những tính năng nên phê duyệt để nâng cao cường bảo mật?

Bạn với thể cài đặt các tính năng sau trường hợp bạn muốn thêm bảo mật cho hệ thống nhập cổng tự động của mình:

Hệ thống cổng tự động nhập điện thoại để khách truy nã cập được sàng lọc trước lúc họ vào vị trí của bạn. Bàn phím để tạo điều kiện cho khách truy tìm cập thường xuyên.

Bạn cũng sở hữu thể với mã truy vấn cập được định thời gian để cổng của bạn cấp quyền truy tìm cập cho khách truy hỏi cập trong một thời kì được chỉ định.

Nhật ký hoạt động ghi lại đa số những mã được sử dụng.

Bạn có thể giám sát khu vực phụ cận xem mang hoạt động ám muội nào phê duyệt hệ thống camera an ninh.

Làm thế nào để bạn với kế hoạch cho giả dụ khẩn cấp?

Bạn cần luôn sẵn sàng trong giả dụ khẩn cấp. Bạn sở hữu thể làm điều này bằng phương pháp cài đặt những tính năng an toàn sau vào cổng đường lái xe tự động của bạn.