Thật sự là bây giờ mình rất là mệt mỏi , nhưng mình k có người nào để chia sẻ hết , mình k dám tâm sự với ngay cả đứa bạn thân của mình , mình vừa tốt nghiệp , vào làm công ty được hơn 2 tháng rồi , phòng mình thì chỉ có mình và 1 chị nữa là con gái thôi , còn lại là 2 anh đẹp trai :Embarrassment: và sếp của mình , dù mình biết rõ và đã gặp vợ và 2 con của anh sếp rồi , mình cũng quý chị vợ , mà mình rất thích 2 đứa con của anh í , nhiều lần về nhà anh chơi , vì chị vợ hay đi thành phố công tác này nọ , lúc em và anh í ru cho bé nhỏ nó ngủ , em thì ẵm bé còn anh thì đút sữa , lúc đó e thấy rất rất hạnh phúc trong lòng , giống như em với anh mới là vợ chồng với nhau vậy , dù là em biết cái suy nghĩ của em nó khốn nạn lắm nhưng mà thật sự em k cầm lòng được , ở công ty thì tụi em hay giỡn với nhau , ngày nào đi làm em cũng mong gặp anh , mong được nói chuyện , bây giờ tình cảm của em dành cho anh ấy quá nhiều rồi , nhiều lúc thấy anh và vợ anh nói chuyện hay cùng chăm con thì em thấy đau lòng lắm , khó chịu , những lúc đó chỉ muốn khóc thôi , giờ em phải làm gì đây hả các mẹ , cho em lời khuyên , vì em biết em k thể lún sâu vào thứ tình cảm này được nữa , em k muốn phá hoại hạnh phúc gia đình người khác , em phải làm sao đây