Trước hết là em xin cảm ơn các mẹ đã bớt thời gian đọc top của em.Câu chuyện cũng rất là dài nhưng nếu mẹ nào đã đọc qua các top về chuyện có của em rồi thì hiểu hơn phần nào

Vợ chồng em cưới nhau đc gần 1 năm nay rồi và cũng có nhiều xích mích cãi cọ.Em cũng làm đơn mấy lần ly hôn với chồng nhưng vì chồng nhận lỗi và bố mẹ khuyên giải nên thôi.Lần mới đây nhất vợ chồng em lại cãi nhau, em làm đơn chồng ký và đuổi em ra khỏi nhà。Vật vã .Sau một tháng, chồng em nõi lời xin lỗi với em và mẹ em,và bảo có ra sao anh ko chịu hết chir cần em cố gắng và chúng mình bỏ qua cho nhau ,sở dĩ em còn thương chồng nên em tha thứ.Nhưng bố mẹ chồng em lại bảo chồng em là " Mày mà theo nó tao từ mày"...Giờ mọi chuyen lại xáo trộn lên.Đang tháogỡ vấn đề vợ chồng em thì lạin vấn đề nay.Chồng em buồn lắm cứ bảo anh ko thể bỏ đc em nhưng anh cũng ko bỏ đc bố mẹ.Rồi thì đủ thứ chuyen.Em biết là vợ chồng em trẻ con lắm, các mẹ đừng ném đá nhé.

Giờ em vẫn ở ngoại và chồng vẫn tới nhưng đi đâu cũng phải trốn trốn tránh tránh vì 2 bên gia đình cứ tưởng lần này ..xong thật rồi

Giờ bố chồng em căng lắm, sợ chồng bỏ nhà đi theo em, nên giờ mua xe máy cũng lấy đăng ký tên bố...Hic...

em thì em ko thể về xin lỗi hay này nọ được vì gia đình em cũng tức lắm.Con cái bỏ nhau mà ông bà thông gia cũng ko khuyên bảo..Còn chồng em nữa, nghĩ thì bực giờ lại cứ đổ cho em là "anh đuổi thế mà cũng đi, thấy chưa"...Em bảo " đuổi thì chả đi, ở lại thì lại bảo này nọ"

Giờ 2 vợ chồng như gà mắc tóc..Nói thật là chồng em rất là kém cái khoản xử lý vấn đề..Yêu vợ là chỉ biết yêu vợ chứ có vấn đề gì cũng ko biết giải quyết sao ???

Giúp vợ chông em với....