Chuyện của tôi thật buồn , nên tôi muốn chia sẻ những tâm sự của tôi , để có thể cô ấy hiểu và quay về . tôi sẵn sàng tha thứ tất cả mọi lỗi lầm

Ngày tôi quen cô ấy , qua 1 người bạn , lúc đó cô ấy làm nghề massa ở khách sạn gần nhà tôi ,gặp lần đầu tôi đã có tình cảm và yêu thương cô ấy . tôi ko như người khác . tôi lấy cave về làm vợ chứ ko muốn lấy vợ về làm cave , cô ấy làm được 1 tháng thì bị dính vào đường dây buôn người tôi biết tin , và mang theo 50 triệu đi chuộc cô ấy và những người bạn về , sau đó tôi và cô ấy đã đồng cam cộng khổ , va kết quả của tình yêu là 1 bé trai xinh đẹp , nhưng cuộc đời ko như là giấc mơ , các đây 3 tháng tôi vô tình thấy trong điện thoại của vợ có những tin nhắn tình cảm mùi mẫn , tôi hỏi cô ấy . nhưng cô ấy ko nói gì , tôi âm thầm chịu đựng và ko nói 1 câu nào với cô ấy , tôi chỉ mong cô ấy nói 1 lời xin lỗi nhưng mà cô ấy đã ko nói ra ,cho đến 1 lần cách đây 4 ngày tôi đã thấy vợ mình nhắn tin với người đó , và có ý định đi theo tôi đã hết sức khuyên can , nhưng ko thể níu kéo được tình yêu của cô ấy . sáng sơm hôm sau cô ấy lặng lặng bỏ nhà đi theo tiếng gọi của tình yêu , thật sự tôi quá đau lòng nhìn con mà tôi rơi nước mắt , tôi đã nghe bài lý mồ côi , tôi tự hỏi sao trên đời lại có người nhẫn tâm bỏ chồng bỏ con đến vậy . tôi quá thất vọng vì cuộc sống , tôi sẽ 1 mình nuôi con khôn lớn , nhưng tôi sẽ không biết nói với con thế nào khi con đã lơn và nó hỏi về mẹ nó