Em chào các chị webtretho.

Em hiện đã lập gia đình với anh được 2 năm nay, em là con gái một nên chồng em ở rể với em và mẹ em. Chuyện của em và ảnh vẫn tốt đẹp cho đến khi mỗi lần ảnh rủ em về bên gia đình ảnh chơi, nào là Cô, Dì, Chú, Bác rồi Bà của ảnh nữa. Ảnh thuộc tuýp người cũng rất thương yêu gia đình, trong gia đình ảnh có 1 vài anh em lập gia đình xong ít khi ghé về nhà Bà chơi, ảnh hay nói riêng với em và góp ý kiểu như không được quên nhà Bà như vậy, phải ghé để thăm gia đình. Em thì cảm thấy việc ghé thăm sẽ diễn ra nhưng ở 1 lúc nào đó chứ không phải cứ đều đặn như thế ?vì mỗi người đều đang có cuộc sống và gia đình nhỏ rồi chứ ạ? Với mỗi lần em thấy ảnh quan tâm cho người bên gia đình ảnh là em cảm thấy như bị tủi thân và em không thích điều đó? Phải chăng em hơi tính toán với anh không ? Ví dụ như bà hay những đứa em của ảnh, em cũng cảm thấy khó chịu nữa ? Mặc dù bà thì em vẫn thương chứ. Anh biết tính em nên anh cũng hạn chế. Mọi người có kinh nghiệm chia sẻ giúp em để em biết phải làm thế nào ? Hay do từ bé em đã được Bố Mẹ cưng chiều nên cái gì em cũng quan niệm độc nhất ? Cảm ơn các chị !!