Em chào cả nhà, chuyện là như thế này. E và anh qh cũng hơn nửa năm rồi, nhưng không thả, vì bh chưa muốn có em bé. Nhưng cũng lo vì k biết liệu mình có bị làm sao không mà không có gì, lắm lúc cũng thèm có em bé lắm. Nên mới nc với anh, hay là mình có em bé đi, Anh chỉ cười rồi bảo, bh mình chưa có được. hixhix nhưng chả hiểu sao mấy hôm sau a lại xuất tinh trong, 2 ngày liền. Bình thường chu kì của e đều đặn 30ngay, tính ra hôm đó thì qua ngày rụng trứng 1 ngày rồi. Mấy ngày trở lại đây, e bị đau đầu, nên uống khá nhiều paradol. Đáng ra 27/10 vừa rồi là có kinh nguyệt rồi, nhưng đến bh vẫn không thấy đâu. 3 4 hôm trước mình cũng có buồn nôn , nhưng mà nôn khan, chán ăn, chỉ ăn đc 1 bát , cố ăn bát thứ 2 thì cứ muốn nôn thui. Anh bảo , hay là dính rồi, nhưng e cũng chỉ ngờ vực thui. Mọi người cho e hỏi liệu uống paradol có làm mình chậm kinh không ạ ? Còn việc nôn khan í ạ, có phải do e uống nhìu thuốc nên ảnh hưởng tới hệ tiêu hóa, gây khó tiêu hay e dính bầu r ạ. Mọi người giúp e với ạ . Em cám ơn mọi ng nhìu
:-*