Chả là dạo này mình thấy chồng mình có nhiều điểm đáng nghi ngờ, minh cảm thấy anh ko yêu mình nữa, chúng mình có 1 bé trai 1 tuổi xinh xắn,…Bé đã 1 tuổi rồi mà “chuyện ấy” của vc mình vẫn rất thưa thớt, nếu mình ko chủ động thì có lẽ chuyện ấy sẽ không diễn ra. Chồng mình là ng cao to, khoẻ mạnh, công việc ko có gì phải suy nghĩ lắm.Chắc là ko có chuyện bị stress ở đây.

Chồng hay cáu mình vì những chuyện vô lý con con.

Có lúc giận nhau, mình bế con ra bảo : Hay giờ mình ngả bài đi.

Không ngờ anh ấy nói: Thích ngả bài chứ gì? Thế thì giải tán con mẹ nó đi.

VC mình đều học đại học ra, mình cũng học xong cao học rồi, nên buồn và buồn nhiều lắm sau những câu nói của chồng.

Từ hôm đó, mình cảm giác mình ko là gì với anh nữa, mình tin là a đã có ng con gái khác.Đã có lần mình đề cập đến chuyện đó thì chồng bảo : Em đừng nói nữa, nói nhiều lại thành thật thì đừng có kêu. ((((((((có vẻ như đã có bồ nên ráo trước với minhf?)))))))))

Mình suy sụp, buồn chán, đi làm về a cũng ko chủ động nói 1 câu nào với mình, cần gì thì nói xoay quanh con thôi. “chuyện ấy” thì lâu lắm rồi ko có.

Biết là sống thì nên tin nhau nhưng thực ra trước đây a đã lừa dối mình nhiều chuyện lắm rồi. Mình ko còn niềm tin nữa….

Thuê thám tử tư thì đắt quá.

Có mẹ nào có địa chỉ xe ôm nào tin cậy ko? Mình muốn theo dõi chồng. Giúp minh với..

Mình cảm ơn nhiều/