Các chị ạ em có một người chị họ bằng tuổi em nhưng lấy ck sớm. Sau một năm thì sinh được một cậu con trai nhưng lúc sinh ck k có bên cạnh vì bận đi làm ăn. Từ lâu e tg cs của chị e hp lắm n hình như k phải vậy mới hôm qua chị ấy đòi ly hôn với chồng. Đương nhiên không phải là chị ấy nên em k rõ nội tinh thế nào. Em chỉ biết là anh đánh bạc thâu đêm ngày anh ấy làm đk 300k với múc tiền ở quê mọi thứ sẵn có thì có thể gọi là giàu. Vậy mà nợ nần thì nhiều k tu chí làm ăn suốt ngày rượu chè đánh cờ đánh bạc, con ốm con đau một mình chị e lo. Nhưng anh rể em thì chưa bjo đánh vk cả. Nên khi chị em ly hôn bị m.n chửi rất nhiều k đồng ý cho chị ấy ly hôn. Nhưng sống với một người như thế thì liệu tg lai thế nào. Đứa con của chị ấy liệu có học thói xấu của bố nó không. Em k biết a có gái gú gì không nữa.hic trước đây e từng nghĩ nếu sau này lấy ck hai vk k hợp nhau ck k tu chí làm ăn hoặc rượu chè cờ bạc thì e sẽ bỏ chỉ cần có con là được nhưng qua việc của chị e em cảm thấy nản và lo sợ quá.