Mình cưới chồng đã được hơn 3 năm rồi và có một cậu con trai kháu khỉnh, cuộc sống 2 vợ chồng thường ngày thì không có gì đáng nói vì 2 vợ chồng đều có thu nhập ổn định.Nhưng dạo gần đây mình biết được anh có quỹ đen do 1 đồng nghiệp của anh bảo. Vấn đề này thực tế mình có biết trước đây nhưng mình nghĩ số tiền trăm đến 1 triệu thi không đáng kể nhưng con số đó thực tế không nho chút nào, cái quỹ này hàng tháng còn lớn hơn tiền lương anh hàng tháng và vấn đề mình đặt ra là quỹ này anh sử dụng làm gì? Đi với gia đình bên nội ông bà đều có lương và anh ấy không phải cho nhiều, 2 em đều đã đi làm và lương đều cao hơn. Bên nhà mình thì kinh tế có nhỉnh hơn gia đình anh 1 chút nên nhiều khi con mình ốm ông bà còn cho thêm tiền và chồng mình có có tinh khá tiết kiệm, cái này thì bên nội đều hiểu nếu không nói là hơi ki.Vậy mình băn khoăn là chồng mình sử dụng số tiền đó vào việc gì và cũng đã giấu mình hơn 3 năm nay rồi. Thường ngày tính anh rất hay cau có, nhiều khi 2 vợ chồng cãi nhau vì những chuyện rất nhỏ nhặt mà có lần họ hàng anh đã đến và khuyieên can. Nhiều khi mình thấy anh mang về các đồ khuyến mại của ngâmen hàng mà anh bảo bạn cho, và bố mẹ mình cũng làm cùng anh nên biết chuyện này nhưng không nói nhiều vì sợ 2 vợ chồng đụng độ. Nếu là các bạn các bạn giải quyết ra sa0? có phải chồng mình có bồ không? bản thân mình không nói nhưng mình lo cho đứa con của mình và cần xin ý kiến tư vấn của các bạn/