Mình có một chuyện thật khó nói, nhưng không nói ra cũng ...khó chịu. Thôi thì cứ bày tỏ cùng chị em, xem ai có lời khuyên hay giúp mình với.Mình sinh con đã hơn 5 tháng rồi nhưng từ bấy đến nay vợ chồng chỉ xxx có đúng 4 lần thôi. Nhớ lần sinh thằng cu lớn, sau 2 tháng thì ox đã hối thúc lắm rồi, còn lần này... Quan sát kỹ thấy ox vẫn bình thường, vẫn quan tâm vợ con, không đi sớm về trẽ, cũng có chuyện khó khăn trong công tác và đôi lúc tài chính cũng bế tắc nhưng cũng không đến nỗi quá trầm trọng, cơ bản cũng giải quyết rồi. Mình không hiểu. Đã bóng gió, xa xôi cho ox hiểu, thậm chí thẳng thắn đặt vấn đề nhưng ox nói là không có gì đừng nghĩ ngợi vì chỉ muốn BX nghỉ ngơi chăm con nhỏ, lo con lớn nên không dám phiền bx thêm. Mấy lần chủ động "rủ" ox cùng ngủ chung 1 giường cho vui (mỗi người ngủ riêng để lo cho 2 đứa con) nhưng ox cũng từ chối. Sau đó mình tự ái quá nên hkông thèm chủ động nữa. Muốn bỏ mặc nhưng nghĩ cũng sợ tình cảnh này kéo dài e tình vợ chồng phai nhạt....Mình thấy thế phải vậy không mấy chị? Ai có kinh nghiệm hay trong mấy chuyện này cho mình lời khuyên với. Cảm tạ.