Mình Quen vợ từ cấp 2-sau khi ra trường thì cưới hiện giờ có 1 bé gái 4 tuổi, vợ chồng mình đã chuyển về nhà bố mẹ mình sống . Tình hình là mình gặp 2 vấn đề.Vấn đề 1 vợ mình 4 tháng nay chuẩn bị tốt nghiệp nên om cái laptop suốt ( đồ án web mua ban) vợ chồng có khi 1 tháng gần nhau 1 lần(lúc quen thì 4-5 ngày/tuần/2-3 lần /ngày)vợ mình ngủ 1 giường nệm riệng , mình 1 giường riêng được 2 năm rồi.Mình cảm giác mất đi tình yêu, vì vc ko ngủ cùng nhau nữa cũng ko quan hệ hay chăm sóc(vợ mình đi từ 5-6h sáng ->8 9h tối cứ toàn là học nhóm ở nhà bạn..rồi học gì gì....Con mình thì ngủ với ông bà nội.Mình hiện tại vừa đi học thêm + ráp máy mua bán LK It-> làm thêm ban đêm mua bán tiền tệ game -. nói chung chi phí 2 vc mình lo nhưng nhiều khi mệt muốn gần vợ -> vợ đuổi xuống giường ( bảo anh phiền quá, anh nhiều chiện quá).Tình trạng này làm mình rất ức chế -. nhiều lúc nghĩ có khi hết Tình cảm rồi chăng.

Vấn đề 2: vơ mình ko làm bất cứ việc nhà nào, cả phòng 2 vc cũng ko dọn quần áo mình cũng ko ủi, con thì ba mẹ mình lo hết rồi, nhưng khi cuối tuần về bên ngoại thì rửa chén ủi đồ cho ba vợ mình quét nha..mình nói thì bảo anh bỏ đồ ra em mới ủi dc, phòng thì dọn xong cũng vậy à..( ai bít làm It linh kiện tùm lum đầy phòng...nhìn chán lắm)

Giờ mình phải làm sao , mong được sự hướng dẫn tư vấn của những anh chị có kinh nghiệm đi trước