...Tình hình em đang mang thai tuần 40 rồi...gần sắp tới ngày sinh rồi mà trong người em không có một đồng để đi sinh...:(

...Liều mạng lập topic này mong mọi người giúp đỡ em,cho em mượn tiền đi sinh được không?...:((...( mở miệng nói ra câu này thật sự em rất là ngại...) cho em mượn thui em không xin, ít nhiều gì cũng được...sau khi sinh xong khoảng 1 tháng sau em đi làm sẽ hoàn trả lại cho mọi người...

..Em thì có gia đình, nội ngoại đầy đủ nhưng chẳng ai biết em đang mang thai, em đang giấu....( mọi người đừng có khuyên em về với gia đình, nếu muốn cho gd biết thì em đã cho biết lâu rồi không đợi đến lúc này đâu)..

...Bạn bè thì đều còn đang đi học chưa ai làm ra tiền nên em cũng không biết hỏi ai hết....

...Giờ bên cạnh em chỉ có mình anh- 2 đứa em đều còn đang đi học, từ lúc mang thai tới giờ toàn bộ anh là người lo cho em, hoàn cảnh anh cũng như em đều không muốn cho gd biết, tụi em cũng biết có làm có chịu, không muốn làm khổ ai. Số tiền lương 2tr/ tháng ở đất Sg này của anh không đủ chi tiêu thì lấy đâu tiền cho em đi sinh...

...Đêm qua em đau bụng nhiều lắm nhưng không dám kêu anh dậy vì em sợ đi sinh mà không có tiền....

...Em với anh giờ thì bế tắc lắm rồi mọi người ơi!...hai đứa còn đang bàn nhau ở nhà sinh cho đỡ tốn tiền...:((....

...Phải nói là em đã lấy hết can đảm để lập topic này, mọi người ai giúp em thì pm riêng cho em, đừng ném đá rồi nói lời cay đắng với em. Em biết giờ lưà đảo nhiều lắm...:(, biết chắc phần trăm mọi người không tin sẽ nhiều nhưng em vẫn muốn thử vì em tuyệt đường rồi, không có tiền đi sinh chắc em phải ở nhà sinh thiệt...:(

...Em hiện đang ở SG...giờ em còn đang lo chỗ ở sau khi sinh nữa...bà chủ trọ chỗ em ở thấy có vẻ như không thích những người sinh con thuê trọ...đủ thứ chuyện hết. Nhưng em đã đi tới bước cuối rồi em phải theo thôi không được từ bỏ, mong mọi người giúp em với!!!...Em không thể để cho gd em biết được.....