Mình biết được pass của đt chồng mình, nhưng mình giả vờ không biết, dạo này chồng mình nói là có chuyên gia o bên nước ngoài về training cho c mình ve lĩnh vực mới nên rất bận có thể sẽ k về ăn cơm nhà trong vòng 1 tuần để còn phải đưa hội đấy đi ăn. mấy hôm đầu mình ktra ảnh trong máy của c thì thấy có ảnh đi hát karaoke trong đó có ảnh có 2 ng con gái mặc áo ba lỗ hở ngực, mình nghĩ hay là c minh đưa hội chuyên gia đi hát nhưng nếu thế thì mọi ng phải ăn mặc lịch sự??? Mấy hôm sau khi hội chuyên gia đã về nước mình lai kiểm tra máy c mình thi mình thấy rất nhiều ảnh của một ng con gái, trong những địa điểm và thời gian khác nhau. Lúc thì đi ăn lẩu, lúc thì ăn phở cuốn và chụp ở gốc độ là người đối diện chụp cho cung có những ảnh là người con gái đó lấy máy của c mình tự chụp cho mình. Nếu là bạn bè thì cũng có thể có trường hợp là đi ăn và vui thì chụp vài kiểu cho nhau, nhưng k thể là nhiều buổi đi ăn với nhau như thế được và xung quanh cung k thấy có bạn bè gì đi cùng trong ảnh chỉ toàn là mình ng con gái đó. Mình dg k biết xư lý như thế nào, mình sợ để lâu thì c mình sẽ xóa mất những ảnh đó. Thế là mình giả vờ là mượn máy của c để gọi sang nước ngoài sau đó mình giả vờ vô tình vào xem ảnh và khi mình chỉ xem được 2 , 3 kiểu đầu thì c mình đã giựt lại và khi mình hỏi ai trong máy của c mình thì c minh giận dữ bảo là thất vọng về cách xử sự của m và nếu cần sẽ giải thích trog lúc khác. một lúc sau thì c mình nt là k làm gì có lỗi với mình và thất vọng về mình. Đêm đó c mình k về nhà ngủ. Đó là tất cả câu chuyện của mình. mình rất đau khổ và k biết phải làm gì bg, mình hành động như thế có sai k???? c mình như thể là ntn??? mong nhận được các ý kiến từ các bạn.Cảm ơn đã lắng nghe