mình đã bị chồng cắm sừng đến 3 lần rồi, thề thốt, quỳ lậy, khóc lóc, van xin, lần đầu nói thật mình đau khổ vô cùng và cho anh ta có cơ hội sửa chữa, lần 2 không chấp nhận được bắt về hứa với bố mẹ đẻ hắn và về xin lỗi bố mẹ vợ vì đã làm con ông bà khổ, lần 3 mình viết đơn ly dị, lại quỳ khóc và hứa, chán ko muốn nói,còn thề bằng cắt cụt một đốt tay, nhưng lần này mình khác hẳn 2 lần trước và có thể đến lần n nữa, rất bình tĩnh và cũng ko đau khổ hay buồn (chỉ suy nghĩ trong 1 ngày thôi, một ngày đó vào webtretho nghe tâm sự các mẹ mà thấy khổ và không có lối thoát),sao cứ phải khổ làm gì các mẹ, đời người đau có dài chỉ có vài trục năm thôi, cứ tận hưởng đi,sống để cho nó phải ghen lại và để cho tụi dê cụ ấy phải thèm, lần này lập kế hoạc cho bản thân, nối lại bạn bè của ta,thi thoảng để con ở nhà cho chồng chăm mình đi cafe chém gió,vất con xe weve đi rước em lead về, mua vài bộ váy,cùng bộ mỹ phẩm, sáng đi làm thi thoảng ngồi nhâm nhi cafe ven đường nhìn người đi lại và tận hưởng không khí trời, chiều đi làm về thi thoảng anh về đón con nhé cty hôm nay làm thêm vì nhiều việc quá, lại 3 bà cùng cảnh ngộ đi chè đá để chém gió tiếm, 7h về ôi công việc dạo này vất vả quá, căng thẳng chang muốn ăn cơm gì cả, anh cho con an nhé, em đi tắm cãi đã, ăn cơm thông nhất với chồng, sáng em đưa con, chiều về anh đón nhé,anh nấu cơm, giát quần áo, em cho con ăn,giờ anh là trụ cột phải lo cho gia đình, tiền anh kiếm dc nhiều thì mẹ con em ăn thịt còn không thi ăn rau, chứ lương của em để mua sữa và quàn áo cho con, chồng ok,

Minh thấy mình phải thương bản thân mình đã trước khi để người khác thương mình, anh sông thế nào với tôi, tôi sẽ đáp lại như vậy tất nhiên là mình ko được bồ bịch như nó, vì nếu như nó thì mình bàng chúng nó ah, nói sao nó nghe được,

Minh mong các mẹ có chồng ngoại tình hãy mạnh mẽ hơn để sống. sống khỏe, sống đẹp, sống có ích.nếu thấy còn dùng được thì cố dùng vậy để mình có cái sổ tiết kiệm nhỡ đau vài năm nữa ko thể dùng nữa thì mình còn có cái cho con.