Mẹ em là người chu đáo, nhanh nhẹn và quan hệ rất tốt , mọi việc trong nhà đều do mẹ gây dựng nên là chính ,em là con gái cả trong nhà đã đi lấy chồng được 3 năm và có 1 bé gái , hôm nay sự thật bàng hoàng mà em cũng chưa dám nói cho chồng em biết ( vì mẹ có cầm giúp toàn bộ tiền vợ chồng em có ) bà và 1\4 số người cùng cơ quan bị 1 nhân viên làm cùng vì thâm tiền lãi nhiều mà giờ góp vào mấy chục tỷ không rút ra đc , con nhân viên này đã đi trốn ở đâu không rõ , còn mẹ em là 1,4 tỷ ... nhà em năm ngoái bố cũng bị lừa mất 700 triệu , vợ chồng em làm ăn thất bát cũng gần 1 tỷ , giờ đến mẹ em , mẹ em nghĩ nhiều và ko cho con cái biết nên bị đau tiền đình nằm viện mất nửa tháng không đi nổi , hôm trc mẹ em uống ấu tẩu tư tử nhưng không chết nôn đầy ra chăn chiếu , giờ cũng do tác động đấy mà hại sức khỏe cứ thất thần , nhiều lúc đi tiểu ra quần vì giật mình ...

giờ nhà em cũng khó khăn vì nợ ngân hàng đến 2016 mới trả hết được và coi như vô sản không giúp dc j cho me ... mẹ em không biết phải làm sao vì những người mẹ em vay để mang cho con kia vay ngày nào cũng đòi mẹ em ... nhà em còn nhà để bán đi cũng đủ trang trải chuyện này và cũng coi như không còn gì luôn ... mẹ em nói chỉ lo cho em gái em còn chưa có công ăn việc làm và thương chúng em nhưng cũng làm chúng em khổ ... giờ thì mấy hôm nay chưa ai tìm dc con kia nhưng chồng con và gia đình nó vẫn đấy , nó gọi điện báo không đi làm nữa ... em thấy tất cả đều chờ đợi nó về trả lại vì nói là công trình thủy điện chưa đc phếp khởi công nên chưa trả cho mọi người ... chẳng biết sao nữa ...các chị ơi có nên tóm con đấy lại không rồi tính chuyện tiếp , mọi người làm cùng cơ quan mẹ em nói nhà nó còn đất đai nhà cửa nên cứ chờ ... xin các chị cho em lời khuyên với !