mọi người cho em lời khuyên gấp với.

em ko may mới mất con khi mới 7tuần.mẹ ck đến viện thăm thì trước mặt người khác rất wuan tâm em,đến khi về nhà bà tỏ ra khó chịu khi em pải nằm kieeng mấy ngày vì thể trạng e yếu,mất máu nhiều.khi e làm tiểu phẫu cho con đi được 1 lúc mẹ ck em cười nói như ko có chuyện gì.khi biết em có thai ngược lại với e nghĩ mẹ ck e xị mặt mấy ngày.mặc dù ck em là con 1 nhưng me ck em ko pải là người quý con,wúy cháu,sống trc mắt rất sởi lởi nhưng thật ra lại ghê gớm.thiết nghĩ vck em giờ lâý nhau rồi bà thương đến đâu thì thương nhưng lai can thiệp quá sâu vào chuyện vck em.bà đòi giữ tiền hộ....tiền mình làm ra mà ko đc tiêu,đc dùng có việc ngửa tay đi hỏi.e ấm ức lắm.mẹ ck em sống nghệ thuật kinh khủng.ck e thì rất yêu vk nhưng lại ko có chứng kiến .mẹ ck e chửi xong lại wuay ra ỉ ôi,ck e có mình mẹ ck nên cũng thương.bản thân em mới đầu rất wan tâm và thương mẹ ck em nhưng càng sống càng thấy bà giả tạo ghê gớm.mẹ ck em đang hồi xuân và cũng đang yêu (bố mẹ ck em li dị từ lâu rồi) nên vck e rất hạn chế thể hiện tc trc mặt mẹ ck.vì mẹ ck em đang sống chung với gd anh trai,cuơí xong vck e ăn chung vs mẹ ck nhưng ở nhà trọ.thu nhập ko cao lắm giờ môỗi tháng trả tiền thuê nhà 1.500k.lâu dần e cũng xót.giờ e muốn vay mượn ra ở riêng nhưng ck em xót mẹ ở 1 mình.lâu nay bà còn trẻ,khỏe nên cũng thic o 1 minh.ck em ko dám qd mua nhà .e mới tìm đc cái nhà cũng ổn nên muốn đi mua.em muốn sau có bầu thì kiêng thoải maí ko giống bây giờ để mất con lần nua.mọi nguoi cho e loi khuyen gap gap nhe.thanks all.

sad:::::cry