trước mình có toppic về chuyện nhặt được mấy cái tn của ck. hôm qua thì bắt được ck ngoại tình thật sự tại khách sạn các mẹ ạ, khỏi phải nói là buồn và ghê tởm ck đến mức nào, lúc thấy mình vào mấy thằng lễ tân báo cho được thằng ck mình biết nên con NT3 thoát được khỏi tay mình. lúc đó nhìn thấy mặt thằng ck chỉ muổn đâm cho phát may sao kìm chế được chỉ tát cho nó 2 cái vào mặt. ( lúc đó mà nhìn thấy con đĩ kia thì chắc nó phải ăn của mình mấy phát đạp). Tối về ko ngủ được và suy nghĩ rất nhiều. có lẽ mình sẽ ly hôn. ở trên diễn đàn này mình thấy nhiều mẹ phải trường hợp mình lắm nhưng làm sao để quên được sự phản bội của ck là điều rất khó. Sống trong 1 gia đình mà cứ nghĩ cảnh thằng ck mình ngủ với con đĩ khác sao mà khó chịu thế ko biết. Cuộc hôn nhân còn dài lắm mới lấy nhau được 1 năm mà đã thế thử hỏi sau lần này nó có chịu hối cải ko đi ngoại tình nữa. câu trả lời là 80% sẽ có và 20% có thể ko ?. Ly dị mình chỉ thương con thương bố mẹ thôi chứ tình yêu à? nó đã chết từ tối hôm qua rồi. Chỉ tiếc một điều ko gặp được con đĩ kia. Tất cả bọn NT3 đứa nào cũng giống đứa nào trơ trẽn và ko có tính người. hình như nỗi đau khổ của người khác là niềm vui của chúng nó hay sao ý.