thưa các mẹ, tình hình là e đang rất là buồn í.cưới nhau được hơn nửa năm e mới phát hiện ra chồng mình đào hoa. để e kể các mẹ nghe. bọn e quen nhau được 3 tháng là cưới,ko tìm hiểu quá nhiều vì hai bên gđ cũng có biết nhau rồi, bản thân a ý e thấy là người hoàn hảo, tử tế, ngoan hiền. ban đầu e ko quan tâm về quá khứ của chồng vì bản thân mình cũng có quá khứ mà. nhưng sau khi lấy về người nhà nhà a í bao gồm mẹ chồng và bà ngoại chồng cứ hay nhắc đến cô người iu cũ, khen cô ấy xinh trắng trẻo nhà giàu và khéo nói và thầm chê sau lưng e. e biết và e rất tức từ đó khiến e tò mò về ng iu cũ, e tìm mọi cách để biết mặt, tính cách. rồi lúc đó chồng mới kể cho e rằng đã yêu 2ng trước e và đều có qh.e tin.sau 1 thời gian, tình cờ e vào yahoo của chồng và cũng tình cờ đọc được những dòng tin nhắn cũ của vài người iu cũ khác nữa. e bị sock. sock nhất là trước khi cưới có 1 tháng chồng e chát sex với ng iu cũ thứ 3, sau khi cưới vẫn còn liên lạc. e nói chuyện với chồng e, chồng e xl rồi van xin e tha thứ, và hứa sẽ thật lòng với e hơn,ko dấu e j nữa, e tạm cho qua vì nghĩ mình cũng k thể thay đổi nó được nữa. đùng 1 cái ngay ngày hôm sau chồng e lại nói dối e tiếp khi sau tết ng iu cũ mà bị bme ko cho lấy của chồng có liên lạc với nhau, liên lạc vài lần sau khi chồng e đã lập gđ. chồng e số rất đào hoa, rất nhiều cô bám và sẵn sàng ngủ, ngay cả 1 cô có chồng vẫn muốn ngủ với chồng e. e thấy chán quá, chưa đầy 1 năm mà chồng e đã loằng ngoằng với vài cô ng iu cũ rồi, có gđ rồi vẫn ko muốn cắt đứt liên lạc với ai, chồng e khóc lóc xin e tha thứ. nhưng có lẽ e ko tha thứ được. lúc nào những chuyện đó cũng ám ảnh làm e rất khó chịu.e là người yếu đuối nên e k biết làm j ngoài việc khóc lóc.như thế e sẽ trầm cảm mất. các mẹ cho e lời khuyên với ạ, e làm như thế có sai không? chồng e có đáng tin nữa không? e có nên cho a ấy cơ hội không và e phải làm gì để khôg bị chồng cắm sừng lần nữa? e cám ơn các mẹ :sad