Mình hiện giờ đang vô cùng đau khổ. Chuyện cũng không muốn kể lại nữa, người yêu mình có bồ, hiện giờ đã quay về với mình, nhưng mình không sao thoát được ám ảnh anh ấy đã xxx với bồ của anh ta như thế nào. Khi bọn mình bắt đầu quan hệ lại, mình cảm thấy anh ấy có những kiểu cách hay tư thế rất khác lạ khiến mình không thể cảm thấy thoải mái khi bắt đầu lại với nhau... Ngay cả những câu nói hớ của anh ấy, như kiểu "Em có ngại ánh sáng không" mặc dù mình chưa bao giờ ngại... khi mình nói em có ngại đâu thì hình như anh ấy cũng nhận ra và chỉ biết im lặng v.v

Bọn mình quen nhau được 4 năm, tình cảm rất mặn nồng, yêu nhau vô cùng thì chuyện xảy ra... Mẹ mình bệnh đột ngột (bây giờ đã mất), thời gian đó anh cư xử khiến mình vô cùng thất vọng... mình rất yêu mẹ và gia đình mình chỉ còn một mình mình chăm sóc mẹ. Một năm trời anh bỏ mặc mình xoay xở với biết bao mệt mỏi và lo toan... Bọn mình cãi nhau liên tục suốt khoảng thời gian đó và anh ấy có bồ. Bây giờ anh ấy nói với mình vô cùng hối hận vì đã cư xử như vậy, mình còn yêu anh rất nhiều nhưng khi nối lại tình cảm thì có quá nhiều rạn vỡ, chuyện đó cũng là một trong những chuyện luôn khiến mình đau và chưa thể quên được...

Mình viết lung tung quá mong các bố các mẹ góp ý cho mình